ITV vs Star Tv kituo kipi wana ubora wa picha?

ITV vs Star Tv kituo kipi wana ubora wa picha?

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,190
Reaction score
24,620
Hivi kati ya ITV na Star Tv ni kituo kipi cha runinga wana ubora wa picha?
 
Star Tv bado ipo.?

Any way List ni hii..
1 AZAM TV

2 CLOUDS TV(TVE, WASAFI TV, DIZZIM TV,)

3 ITV(EATV, CAPITAL TV,)

4 STAR TV

5 TBC
 
mimi dw na bbc tu hata 24hours haichoshi
 
Star Tv bado ipo.?

Any way List ni hii..
1 AZAM TV

2 CLOUDS TV(TVE, WASAFI TV, DIZZIM TV,)

3 ITV(EATV, CAPITAL TV,)

4 STAR TV

5 TBC
Star Tv Kama haipo mbna umeipa namba au umeuliza ilimradi?
 
Hivi wajameni kati ya itv na star tv ni kituo kipi cha runinga wana ubora wa picha???

Startv wana ubora katika Sauti ila Picha ni wabovu na ITV wana ubora katika Picha ila Sauti bado wana matatizo sana.
 
Back
Top Bottom