Pascal Mayalla
Platinum Member
- Sep 22, 2008
- 59,436
- 133,883
Wanabodi,
Sio mara moja wa mbili nimekuwa nikiilalamikia ITV kwa vitendo vichache ambavyo ni kinyume cha maadili ya uandishi na utangazaji wa habari na kinyume cha haki za binaadamu, kunyume cha utu na ubinaadamu, ni udhalilishaji mkubwa wa maiti za binaadamu!.
Leo kwenye taarifa yake ya habari ya saa 5:00, ITV wameonyesha picha za mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Tumaini iliyejinyonga chumbani kwake kwenye hostel inayotumiwa na wanafunzi wa chuo hicho!.
1. Kabla ya kuonyesha picha za aina ile, mtangazaji wa ITV alipaswa kutoa anyo kuhusu picha mbaya, lakini hakutoa onyo kabla na badala yake aliomba radhi baada ya picha hizo!.
2. Kuonyesha close -up shot ya mwili wa marehemu inayoonyesha sura ya marehemu, ni kinyume cha maadili ya uandishi wa habari na ni dhihaka kwa marehemu!.
3. Hakukuwa na sababu za msingi za kuonyesha mwili wa marehemu ukining'inia na kupiga angles mbalimbali na kuzirudia rudia, ili kuonyeshea mtu anapojinyonga pia kitu gani humtokea, hivyo inaitwa "morbid curiosity" na ni very unprofessional kwenye tasnia ya picha za habari!.
4. Kwa kawaida, kwenye ajali zozote zinazohusisha vifo, miili ya binaadamu huwa inaheshimiwa, hata majina ya marehemu huwa yanapaswa kuwa withheld kwanza mpaka ndugu wanapokuwa notified, kitendo cha Kuonyesha sura ya marehemu at very close range na jinsi alivyokufa, sio tuu ni shocking bali ni horrific, na in humane kwa ndugu kwani zile picha badala ya kutoa taarifa za msiba, zinazidi kuwa traumatize wafiwa!.
5. Kwa wapenzi wa horor movies na ma sadist, kwao its ok, lakini kwa watu wa kawaida picha hizo ni ofensive na ni very unprofessional!.
ITV, hata kama lengo la kuajiri unprofesional is to save on salaries, wapiga picha wenu hao amatures, nendeni mkawabrush japo kidogo tuu na media ethics!.
ITV generally mnafanya kazi nzuri sana, lakini haya mapungufu madogo madogo machache yanawashushia weledi wenu!.
Badilikeni!.
Paskali
Sio mara moja wa mbili nimekuwa nikiilalamikia ITV kwa vitendo vichache ambavyo ni kinyume cha maadili ya uandishi na utangazaji wa habari na kinyume cha haki za binaadamu, kunyume cha utu na ubinaadamu, ni udhalilishaji mkubwa wa maiti za binaadamu!.
Leo kwenye taarifa yake ya habari ya saa 5:00, ITV wameonyesha picha za mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Tumaini iliyejinyonga chumbani kwake kwenye hostel inayotumiwa na wanafunzi wa chuo hicho!.
1. Kabla ya kuonyesha picha za aina ile, mtangazaji wa ITV alipaswa kutoa anyo kuhusu picha mbaya, lakini hakutoa onyo kabla na badala yake aliomba radhi baada ya picha hizo!.
2. Kuonyesha close -up shot ya mwili wa marehemu inayoonyesha sura ya marehemu, ni kinyume cha maadili ya uandishi wa habari na ni dhihaka kwa marehemu!.
3. Hakukuwa na sababu za msingi za kuonyesha mwili wa marehemu ukining'inia na kupiga angles mbalimbali na kuzirudia rudia, ili kuonyeshea mtu anapojinyonga pia kitu gani humtokea, hivyo inaitwa "morbid curiosity" na ni very unprofessional kwenye tasnia ya picha za habari!.
4. Kwa kawaida, kwenye ajali zozote zinazohusisha vifo, miili ya binaadamu huwa inaheshimiwa, hata majina ya marehemu huwa yanapaswa kuwa withheld kwanza mpaka ndugu wanapokuwa notified, kitendo cha Kuonyesha sura ya marehemu at very close range na jinsi alivyokufa, sio tuu ni shocking bali ni horrific, na in humane kwa ndugu kwani zile picha badala ya kutoa taarifa za msiba, zinazidi kuwa traumatize wafiwa!.
5. Kwa wapenzi wa horor movies na ma sadist, kwao its ok, lakini kwa watu wa kawaida picha hizo ni ofensive na ni very unprofessional!.
ITV, hata kama lengo la kuajiri unprofesional is to save on salaries, wapiga picha wenu hao amatures, nendeni mkawabrush japo kidogo tuu na media ethics!.
ITV generally mnafanya kazi nzuri sana, lakini haya mapungufu madogo madogo machache yanawashushia weledi wenu!.
Badilikeni!.
Paskali