ITV mbona mnaruka kusoma vichwa vya habari

ITV mbona mnaruka kusoma vichwa vya habari

Sam Mahela punguwani sana ndio maana nilimbandua demu wake brenda
 
Jamani tusimlaumu Sam Maela Kwa uzoefu Wangu najua mwavile ndiye huwa anapanga habar gani isomwe na ambayo aitakiwi kusomw Sam yuko vizuri sana chochote kinacho fanywa pale lazima wapewe maagizo.
 
Ha ha ha ha unapanic kwa kuwa umeshajua tadip ni kakikundi ka nani na kana watu wa kutokea kanda gani na anayewalipia pale Regency umeshamjua. Pole sana kupenda matapeli

Panic? Why would I? Jibu swali langu. Orodhesha tafiti na makabila ya walioshiriki ewe mkabila mbobezi.
 
Jamani tusimlaumu Sam Maela Kwa uzoefu Wangu najua mwavile ndiye huwa anapanga habar gani isomwe na ambayo aitakiwi kusomw Sam yuko vizuri sana chochote kinacho fanywa pale lazima wapewe maagizo.

Sasa huyo Mhavile ndipo atajua anachofanya kinawaathiri watangazaji. Amezeekea pale sasa anaona hiyo station ni mali yake.
 
Panic? Why would I? Jibu swali langu. Orodhesha tafiti na makabila ya walioshiriki ewe mkabila mbobezi.

Ungemu-ignore ingekuwa bora zaidi.Sana anaweza kukutafutia ban tu huyo MCCM.
 
Back
Top Bottom