ITV mbona mnaruka kusoma vichwa vya habari

ITV mbona mnaruka kusoma vichwa vya habari

Malilambwiga

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Posts
485
Reaction score
296
Leo tarehe 26.09.2015 kituo cha ITV mtangazaji Sam Maela ameonekana akiruka kusoma vichwa vya habari vinavyoonyesha Lowassa kuongoza kwa asilimia 54 ktk utafiti wa TADIP.

Naomba kuwauliza ITV mmetishwa au ni makusudi. Unapoacha kusoma habari kuu tena iliyokolezwa kwa wino kisha unasoma habari ndogo kama kidokezo hamuitendei vyema taaluma yenu.

Kuna maana gani ya jina Independent Television

Asubuhi nilikuwa nafuatilia habari za magazetini kutoka ITV. Najua ITV imepata pongezi kwa kutoa taarifa bila upendeleo. Lakini hili nililoliona leo hii linanipa shaka kwa mtangazaji ambaye nilikuwa namchukulia kama mtangazaji mahiri hapa nchini naye ni Sam Mahela. Yafuatayo niliyaona wakati anaripoti taarifa za kutoka magazetini.

1. Alianza na gazet la habari leo na kuripoti habari za vifo vya mahujaji na ndugu Kombani.....Hii iko sawa japo huwa
wanaanza na gazeti la Nipashe sijui kama ni utaratibu.

2. Habari za Lowasa na UKAWA hazikuripotiwa mfano Lowasa kidedea, Lowasa 54% Magufuli 40% hizi zilikuwa headlines
kwenye Tanzania daima na Majira lakini alizizima kwa makusudi.

3. Aliripoti habari za Magufuli kwenye Uhuru kuwa hakamatiki, na hali tete ya chadema kama ilivyoripotiwa na Uhuru.
Zaidi ya yote alikuwa ana ripoti habari ya Magufuli kwa upendeleo.

Yawezekana ni mtazamo wangu lakini nilichokiona kimenitia shaka weledi wa watangazaji wetu. Hata kama una mapenzi na chama au mgombea fulani usioneshe mahaba kwenye kuripoti kwani uko kazini na lazima uhheshimu taaluma yako.Naomba uongozi wa ITV /Radio one ukemee vitendo hivi na kuhakikisha habari zenye uzito ziripotiwe kama zilivyo kwenye vyombo vyao vya habari bila upendeleo. Wananchi tunahitaji taarifa sahihi ili tufanye maamuzi.

ITV endeleeni kuwa superbrand kwa kutokwenda nje ya mstari.
 
Utafiti wa TADIP ni sawa
Utafiti wa Twaweza na Synovate nao ni sawa.....

Kama ni matokeo sasa ni 2 kwa 1....ni dakika za majeruhi mwamuzi ni dk 90....
 
Sam Maela Kaonyesha Udhaifu Wa Khali ya juu.Usomaji ule Unatia Shaka.

H
 
Vipi ACT mnaendeleaje ?.

Naona sasa ACT mmeamua kuonyesha rangi zenu halisi kwa kuwaunga mkono mabwana zenu CCM waziwazi !.

Utafiti wa kweli usio na mawaa ni 25 October....sio mbali kabisa ni mwezi mmoja tu kutoka sasa na hapo ndio tutajua mbivu na mbichi...

Utafiti wa TADIP ni sawa
Utafiti wa Twaweza na Synovate nao ni sawa.....

Kama ni matokeo sasa ni 2 kwa 1....ni dakika za majeruhi mwamuzi ni dk 90....
 
Tatizo naona sio Sam Mahela. Hata kwa upande wa Redio One wameruka Habari zote za Matokeo ya Utafiti. Mzee Mengi ba wewe umeshapewa Hela?

ITV na Radio One waulizeni TBCCM na Star Tv Watu wengi hawaangalii tarifa zao za Habari kwaajili ya upuuzi kama huo mliofanya leo
 
Tatizo naona sio Sam Mahela. Hata kwa upande wa Redio One wameruka Habari zote za Matokeo ya Utafiti. Mzee Mengi ba wewe umeshapewa Hela?

ITV na Radio One waulizeni TBCCM na Star Tv Watu wengi hawaangalii tarifa zao za Habari kwaajili ya upuuzi kama huo mliofanya leo

Watu wengi wa wapi? Mbona huku nilipo tbc na star TV ndo chanel zinazotazamwa zaidi?
 
taasisi ya kariakoo ya ukawa haina mvuto wala ukweli iko kishabiki tu
 
Utafiti wa TADIP ni sawa
Utafiti wa Twaweza na Synovate nao ni sawa.....

Kama ni matokeo sasa ni 2 kwa 1....ni dakika za majeruhi mwamuzi ni dk 90....
Umeona na huu wa cida lowassa 64 magufuli 31?
 
2-1 sijui nani kati ya hawa anapaswa kushangilia
 
Sema uko uliko wapi? Sio huku niliko Tz au Kny. Ndio maana mnafurahia usanii wa Hatwezi na nini sijui ile, waliogawia watu simu na chaji.
 
mkuu bila hiana jamaa kazisoma tena xana kaka na hata star ccm nao wamezisoma tena kwa kurudia cjui leo wameamkaje
 
Back
Top Bottom