ITV MArudio kipindi cha KONGAMANO la katiba UDSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV MArudio kipindi cha KONGAMANO la katiba UDSM

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kanyagio, Jan 23, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 980
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa wale ambao hamkuona kipindi cha kongamano la katiba la UDSM kinarudiwa leo. ndo kimeanza.. fungua ITV ufaidi!!
     
  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Halo hiyo Massey Ferguson yako hapo kwenye Avatar imekaa vizuri sana. Wale jamaa wa jembe na nyundo huku fedha zote wananunulia ma VX ni wazushi.

    Ni kweli waoga hawataurithi Ufalme wa mbinguni wala hapa duniani.
     
  3. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    naam kipindi cha nyuma nadhani cdn ndo ilikuwa alama yao ya utambulisho ktk bendera yao!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Ilikata... Kidogo imerudi sasa
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nimeona huenda wamekatisha kitu muhimu.
     
Loading...