ITV kweli kesi ya Mbowe hamkuisikia?

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
10,222
2,000
Hukumu ya Mbowe kufungwa mwaka mmoja au au faini.mil 1 Hamkuitangaza hii imeonyesha wazi nyie ni pro chadema wazi wazi.
 

pantaloo

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
375
225
Wangetangaza tbc mngesema ni tbccm, tukaviachia vyombo huru na imerushwa na Star tv tu. imekuwaje au ndio ule msemo wachaga wanabebana!

Hujui mifumo ya habari kijana tulia endelea kuwa wakijani
Nenda kasome what is news utaelewa na jua tv redio,na magazeti ni old media na sio new media kama facebook.na blogs thats why habari ya mboe si habari kwa maana ukifuata sifa za.habari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom