ITV kurusha leo live mkutano mkubwa wa CHADEMA Dar

ITV kurusha leo live mkutano mkubwa wa CHADEMA Dar

Status
Not open for further replies.
Huku Simiyu mjini Bariadi matangazo ya CHADEMA kesho mda huo atakuwepo kamanda Tundu Lisu akihutubia tutafutilia kwa karibu pande zote mwaka, huu hadi kieleweke
 
Ktk king'amuzi cha star times,jion ya Leo ITV na star TV hazipo.zimetolewa.....hii maana yake ni nini?dah mwenye taarifa pliz atujuze nini kimetokea kwa TV station hizi mbili kutokuonekana jion ya Leo tare he 23/05/2015?
 
CHADEMA wabahili sana nimeona kwenye mkutano so hata Maji hawajawanunulia vijana wa VYUONI, ruzuku zote zile hata kununua katoni 20 mmeshindwa? Nchi hampati hata siku moja mtakuja kutupa tabu tu huko mbeleni.
 
CHADEMA wabahili sana nimeona kwenye mkutano so hata Maji hawajawanunulia vijana wa VYUONI, ruzuku zote zile hata kununua katoni 20 mmeshindwa? Nchi hampati hata siku moja mtakuja kutupa tabu tu huko mbeleni.

ni afadhali anayekupa akili yakununua maji kuliko anayekupa maji na kukuacha na ujinga na umaskini wa fikra kama ccm
 
CHADEMA wabahili sana nimeona kwenye mkutano so hata Maji hawajawanunulia vijana wa VYUONI, ruzuku zote zile hata kununua katoni 20 mmeshindwa? Nchi hampati hata siku moja mtakuja kutupa tabu tu huko mbeleni.
nyie mmezoea kununua kondom...
 
Mbowe badala ya kukaa bungeni kupitisha bajeti anazurura tu hovyo, bunge lisitishe kuwalipa mafao yao,

Wakulipe wewe upate mtaji wa kuuza gahwa mitaani maana hujasoma na buku buku za Lumumba zinakaribia mwisho. Pia zitawasaidia nyumbani mtaji wa kuchoma chapati na vitumbua. Kwa kuwa zitakuwa nyingi na pengine zikakushinda hata kuzihesabu utawagawia mitaji mabuku moja moja wote wa Lumumba.
 
safi sana , leo nimefunga king'amuzi kipya cha digitek , kumbe kina raha hivi ?
 
Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeezzzzz:A S-rap::A S-rap::A S-rap:
 
Hilo nalijua kamanda tulikuwa tunaulizia mmelipa kiasi gani ITV ni hayo tu.

Ritz unamwuuliza nani humu jikwaani, kwani wewe ofisi za ITV television ya Taifa huijui ilipo? nenda kaulize kule, au mtafute mzalendo Sabodo akuambie, ila wewe ukae kwenye runinga yako
USIKOSE.
 
Mbowe badala ya kukaa bungeni kupitisha bajeti anazurura tu hovyo, bunge lisitishe kuwalipa mafao yao,
bajeti yenyewe iko wapi mjomba? hata hizo zilizopitishwa mwaka jana pesa hazijapelekwa na CAG katuambia jamaa wamepiga 6B sasa si bora aje kwa wananchi kituhamasisha mwezi Octobar tuwatimue na mapanga wezi nyie, ESCROW, MEREMETA, EPA, RADAR, RICHMUNDULI, mmh zingine nisaidie wewe.
 
Ktk king'amuzi cha star times,jion ya Leo ITV na star TV hazipo.zimetolewa.....hii maana yake ni nini?dah mwenye taarifa pliz atujuze nini kimetokea kwa TV station hizi mbili kutokuonekana jion ya Leo tare he 23/05/2015?

Star times inamilikiwa na TBC.
Usishangae kwa yaliyokukuta.
 
hongereni sana. leo majira ya saa 10 nitakuwa karibu na tv kufuatilia yanayoendelea huko. ni vizuri viongozi wa cdm wakazungumzia masuala kuliko watu. kuna mengi ya kuzungumzia ikiwemo shughuli za tume,masuala ya katiba mpya ikiwemo na ugawaji wa majimbo mapya.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom