ITV Kurudia Mkutano wa Lowassa Mwanza Leo Saa 10:15 Usiku

ITV Kurudia Mkutano wa Lowassa Mwanza Leo Saa 10:15 Usiku

Jamani Mtawauwa CCM Kwa Pressure....Lowassa Waonee huruma CCM Hawatarudia Kukukata baba.
 
Nimeona hili Tangazo ni kweli mkitano utarushwa kuanzia saa 4 na robo usiku
 
Mkutano tajwa utarudiwa kuoneshwa na kituo cha ITV na Radio One ifikapo saa nne usiku.
Ambao hatukupata fursa ya kuuona laivu mkutano huu hii ndo fursa yetu.
 
Hahaaa acha awaue nikikumbuka bunge la katiba na bungeni wanavokuwaga na nyodo na kutufanya Watanzania hatujielewi. Mi nafurahi wanavopata pressure

Tunawakata kuanzia diwani, mbunge halafu tunamalizia na Sacatriki wao. unapouwa nyani hakuna kumtazama usoni. Nimeshapanga na wamiliki wa mtandao wa mabar kwenye kata yangu hakuna kufunguwa bar mpaka mchana, mijitu ya Dar inathamini sana pombe.
 
Aiseeee hii sasa mbona kali wacha miamke sass
 
Hahaaa acha awaue nikikumbuka bunge la katiba na bungeni wanavokuwaga na nyodo na kutufanya Watanzania hatujielewi. Mi nafurahi wanavopata pressure
mkuu ITV raha sana,kimeisha kipind cha bawacha kinafuata kipind cha Joshua nassari alafu tunamaliza na rais lowasa,hakuna kubadili chanel
 
Mkutano wa kampeni za UKAWA mwanza zitaonyeshwa ITV saa 22: 15
stay tune
 
Tunawakata kuanzia diwani, mbunge halafu tunamalizia na Sacatriki wao. unapouwa nyani hakuna kumtazama usoni. Nimeshapanga na wamiliki wa mtandao wa mabar kwenye kata yangu hakuna kufunguwa bar mpaka mchana, mijitu ya Dar inathamini sana pombe.

Mwaka uu kweli wamenyooka kabisa mana huwa wanajishaua sana sasa wananchi wameonyesha msimamo wana haha wajifunze sasa
 
Back
Top Bottom