Dr Lizzy
Platinum Member
- May 25, 2009
- 31,010
- 60,484
Nahitaji silaha ya hatari kabisa ya kuuumiza bila kutoa hata unywele
AK 47?
A pistol?
A butcher knife?
Panga?
Shami?
Sime?
Nahitaji silaha ya hatari kabisa ya kuuumiza bila kutoa hata unywele
Yan FF imenibidi nigonge like kwa ubunifu wa lugha yako.ithasalwaysbeenafascinationtomebeingabletowritewithoutanymarkasspacescapitalsoranyrulesmaytheybegrammaticallyorwhateverwhoistheretodenydshakespearewasgoodingrammarnonewhatsoeveritisevenopinionatedthatshakespearewasnotenglishnorbynativityneitherbyenglishbeinghismothertonguesomeareevensuggestingthathewasnotahewhoistheretodenythefacts
AK 47?
A pistol?
A butcher knife?
Panga?
Shami?
Sime?
Kwa mimi natamani sana wana JF tujuane kwa uhalisia,yan kwa majina halisi na kwa sura na maeneo tuliko ingawa najua ni ngumu,but it is ma wish everyday.
Na kuna baadhi ya watu ambao natamani hasa kuwaona.....i will mention them later.
Hehehe kwani anataka kumenya maandu dearest?Mpatie kimundo...lol
Ukiwataja useme kabisa kwanini unatamani kuwaona.Kwa mimi natamani sana wana JF tujuane kwa uhalisia,yan kwa majina halisi na kwa sura na maeneo tuliko ingawa najua ni ngumu,but it is ma wish everyday.
Na kuna baadhi ya watu ambao natamani hasa kuwaona.....i will mention them later.
Hehehe kwani anataka kumenya maandu dearest?
Hahahaaa tujuane ila sio woteIts my wish to know some JF members, ila naona itatupunguzia uhuru...lol
Hahahahaaa unajua kuna vitu Lizy vinavutia kuona huyu mtu ni wa aina gani? Ila ni kawaida ingawa sitawataja ng'oo bora niwa PM.Ukiwataja useme kabisa kwanini unatamani kuwaona.
Kwa mimi natamani sana wana JF tujuane kwa uhalisia,yan kwa majina halisi na kwa sura na maeneo tuliko ingawa najua ni ngumu,but it is ma wish everyday.
Na kuna baadhi ya watu ambao natamani hasa kuwaona.....i will mention them later.
I appreciate you. . .
:A S embarassed::A S embarassed:I admire you. . .
I adore you.
:A S embarassed:
:A S embarassed::A S embarassed:
:A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
Hivi Doto unatumia ipasavyo zili Proscription medicine???:A S-coffee:
AK 47?
A pistol?
A butcher knife?
Panga?
Shami?
Sime?
si waga kina ubutu fulani hivi so hakitaondoka hata na nywele...lol
Shooting Michelle....lol...limekukaba!
Hahahahaaa unajua kuna vitu Lizy vinavutia kuona huyu mtu ni wa aina gani? Ila ni kawaida ingawa sitawataja ng'oo bora niwa PM.
Yah ila hope one day nitamjua hata mmoja,u know majina yao ndo yananivutia sana kuhitaji kuwajua.Ila ngoja niipotezee nisije sababisha ndoa za watu kuvunjika coz utaweza kuta mnapanga kuonana then siku ya kukutana unamkuta ni mupenz wako hahahahaaaa noma ajemmh watu wakijuana majina halisi humu ndoa na engagement zingine zitavunjika, kazi wengine wataachishwa, suprises zitakuwa kibao...i guess its better this way, though u can find few people u are truly interested in and u get to know them better!
Hahaha....kile hakikati hata embe, atachoka kweli kumtoboa toboa huyo mtu.
Majina yao kwa JF kama kongosho hahahaaaa ni mfano tu sijamtajaVitu kama??