• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Its Salha for Miss World......

Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
309
Points
195
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
309 195
Jamani Salha ndoMiss vodacom-2011,tumuunge mkono kwenye juhudi zke za kushinda miss world-2011 na tumuombee kushinda na kuepuka scandallllllllllll....
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,389
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,389 2,000
I disapprove the winner,once again Mshindi kaachwa namaanisha washiriki na 2,6&8 walistahili kuvikwa taji kuliko kumleta mshindi wa kichina...Lundenga's own mISS!
 
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
309
Points
195
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
309 195
Sishangai......kwani kawaida yetu wabongo kupinga matokeo,anyway ndo kashnda sasa tunamsaidiaje???
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Points
1,225
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 1,225
Lkn alijibu swali vizur jaman.she dzv
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,351
Points
1,195
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,351 1,195
Ktk mashindano kuna kushinda na shindwa kama kashinda bac anastahili pongezi
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,589
Points
2,000
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,589 2,000
Ila ana sura na umbo zuri bana!
 

Forum statistics

Threads 1,406,599
Members 532,389
Posts 34,520,688
Top