"It's me THE PRESIDENT" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"It's me THE PRESIDENT"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bassanda, Apr 6, 2011.

  1. Bassanda

    Bassanda Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. It's me THE PRESIDENT
    2. Rais wa MASHAROBARO
    2. A.k.a. BOB JUNIOR
    3. A.k.a. MR CHOCOLATE

    Anayejinadi hivyo si mwingine bali ni kijana RAHIM RAMADHANI aliyepo hapo chini kulia, msikilize:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,520
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    cr.ap!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    aibu lol
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Good! Lol
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,730
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya masharobaro? au nimepitwa na wakati.
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,279
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mzito kabwela inaonekana umeandika kwa hasira kweli!
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,279
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Inaonekana huko bongo hilo neno ni popular kwa sasa, nafikiri kwa siye tuliopitwa na mambo huko nyumbani nahisi linamaanisha kitu kama "Bitoz" au "Tozi" au "brazamen" au "bishoo"au "bishololo".

    Sina hakika sana, mwenye kujua atujuze wandugu ili nasisi tukaporudi nyumbani baada ya kumaliza utumishi wetu wa kubeba maboksi huku ughaibuni tusiwe wageni wa misamiati mipya.
     
  8. k

    kinubi Senior Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    maana yake ni mtu aliyelegea!!!!!!!!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    b.w.a.b.w.a aka washikishwa ukuta!
     
  10. B

    Batale JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,064
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Video yake haijanifurahisha kushirikisha watoto ilihari madhila ya wimbo wake unaongelea na kulilia mapenzi. Nafikiri watoto hao kawapa image mbaya na ambayo mtaani iliwachukua/itawachukuwa muda kuiacha.
     
Loading...