Itawasaidia wale wapenda slope

Jessy Joseph

Member
Feb 23, 2017
55
125
4e5505009b922b0bb18fcacb4911631b.jpg
 

middle east

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,201
2,000
Aaah kuna wanawake wengine fyongo sana ...haimuumizi ata kidogo. Kuna Dada mmoja kitaa kawajengea nyumba ya kitabe familia yake yani mamake na wadogo zake yani kiuno chake kwa waume za watu ndo capital yake ...ana Maisha mazuri kinyama yani ila shida ndo hapo ndoaa bado ...tunajichekesha kwake tu ili tupate kulelewa na sisi
 

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Jan 19, 2015
2,728
2,000
Yeeahp yeeahp yeeahp...in BRIEF details"Watu wanapofunga NDOA na kuahidi kuwa Kifo tuu ndo kitawatenga baina yao(Mke&Mume)" yaani kwa maana nyingne huyo mchepuko mwenye dhumuni la kuwa virus kwenye ndoa na kuleta malumbano na mwisho Divorce kwa jina lingne yeye ni "KIFO"
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,034
2,000
Wakina dada komaeni hayo maneno tu, yasiwatishe, kila mtu aishi anavyotaka na nyie mna uhuru wa kufanya mnayotaka

Kazeni buti my dear sisters.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom