Rasilimali zetu je? Haki zetu je?Amani yetu haichezewi kamwe...
Wakanyeni watoto wenu
Rasilimali zetu je? Haki zetu je?Amani yetu haichezewi kamwe...
Wakanyeni watoto wenu
Nani awape nafasi ya kufanya zile fujo na wizi tena nyinyi kenge...hamtapata hata space ya kupiga hatua hiyo siku...naona safari hii hashtagg ya kusema jeshi linawapa support imepotea..teh teh
Rusha mate tu badala ufungashe virago urudi kwenu kenge wewe! Safari hii hamtaua tu bali mtauawa piaNani awape nafasi ya kufanya zile fujo na wizi tena nyinyi kenge...hamtapata hata space ya kupiga hatua hiyo siku...naona safari hii hashtagg ya kusema jeshi linawapa support imepotea..teh teh
Gen Z mjitahidi kidogo kuandikasijui miye
Ushapata minofu ya kitimoto 🐖 Sasa umeshiba mremboEti wanatishia?wana mtisha nani sasa
Nchi hii iache kwenda eti kwa vitisho vya ma.fala kama hao,wajipange waje
Wahuni WANATAKIWA kula chuma tu
MunguNani awape nafasi ya kufanya zile fujo na wizi tena nyinyi kenge...hamtapata hata space ya kupiga hatua hiyo siku...naona safari hii hashtagg ya kusema jeshi linawapa support imepotea..teh teh
Hakika.umeongea jambo la msingi sana waandamanaji lazima wale
Za kutoshaWahuni WANATAKIWA kula chuma tu
We jamaa kila sehem muda huongea 😂
Hakika...We jamaa kila sehem muda huongea 😂
Ni kwel lakiniHakika...
Kabisa mkuu Yani mm nishindwe kufanya kazi zangu za kujiingizia kipato kwa kumuogopa kibaka/panyaroad ambaye anazuilika, kama tumewamaliza wezi kariakoo kwanin watushindwe Hawa panya road .
OLE WAO