Itakuwaje..

Itakuwaje..

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2010
Posts
850
Reaction score
103
Najaribu kuwaza; Hivi hii dawa ya ukimwi ikija kuwa confirmed kwamba iko effective kwa asilimia 100%, tutakuja kuwabana namna gani watoto wetu kuhusu kujiepusha na ngono?! Wote tunajua maadili yote, ya kijamii na kidini yalishakwama; angalau kwa kasi fulani mkwara wa kifo cha ngoma ulikuwa unaweka mambo sawa japo kiubishi ubishi.
 
Ikiwa Neno la Mungu halikuweza kuwa effective kwao, hakuna kingine kinachoweza kuwasaidia.
 
Back
Top Bottom