itakuwaje kila dr anayefukuzwa akichukua kadi ya chadema? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

itakuwaje kila dr anayefukuzwa akichukua kadi ya chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Jul 1, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Hebu jiulize,

    1. Madakatari wote waliogoma na kufukuzwa kazi wakichukua kadi za chadema?
    2. Baadhi yao wkipewa majimbo kama sugu?
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hebu fikiria tena.
    Sidhani kama madaktari waliogoma ni wana chadema
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,216
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Tayari wanazo siku nyingi
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siasa itawa-cost madaktari!
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Wakiingia kwenye siasa nani afanye kazi ya kutibu?
    Sidhani kama ni busara kila mtu kuwa mwanasiasa...
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,983
    Likes Received: 8,416
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wewe mwenyewe kama umefikiri vizuri kuisisha swala hili na siasa!
     
Loading...