ISUZU BIG HORN: Ushauri


Huntsman

Huntsman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
647
Points
500
Huntsman

Huntsman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
647 500
ISUZU BIGHORN inanipa faraja, haina mawazo kabisa, haijanisumbua zaid ya service za kawaida kwa mafundi wetu chini ya mwembe pale Mwenge nyuma ya Tamal Hotel.
Uliifikisha TZ kwa Bei gani mkuu? Na mafuta inakulaje?
 
Huntsman

Huntsman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
647
Points
500
Huntsman

Huntsman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
647 500
Naona mnaisifia sana hii gari inabidi niifikirie kwa wakati mwingine.
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,635
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,635 2,000
Niliondoka Dar saa 1 usiku kupitia bagamoyo nimefika Arusha saa 5 usiku huo huo. Mashine inapaa
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,137
Points
1,500
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,137 1,500
Huu uzi huwa naufatilia sana tangu jamaa alipoanza kutafuta chombo hadi feedback zake.
Siki na mie nikikamilisha kakibanda kangu nitaiongezea Corolla yangu Hiyo Big Horn. (Corolla inabakia kumbukumbu ya ujenzi maana kalikuwa kakidampa, beba sana Cement na mahitaji mengine madogo madogo ya site)
 
B

balozimchomvu

Senior Member
Joined
Jan 30, 2017
Messages
162
Points
225
Age
39
B

balozimchomvu

Senior Member
Joined Jan 30, 2017
162 225
ISUZU BIGHORN inanipa faraja, haina mawazo kabisa, haijanisumbua zaid ya service za kawaida kwa mafundi wetu chini ya mwembe pale Mwenge nyuma ya Tamal Hotel.
Brother fuel consumption yake ikoje
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,635
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,635 2,000
Balozimchomvu! Tank inaingia lita 83 kwa safari ya DAR-ARUSHA mpaka nafika Kisangara tenki hubakia robo. Usiniige mm kaka maana ofisini ninapewa 500 litres kila mwez.
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,635
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,635 2,000
Huu uzi huwa naufatilia sana tangu jamaa alipoanza kutafuta chombo hadi feedback zake.
Siki na mie nikikamilisha kakibanda kangu nitaiongezea Corolla yangu Hiyo Big Horn. (Corolla inabakia kumbukumbu ya ujenzi maana kalikuwa kakidampa, beba sana Cement na mahitaji mengine madogo madogo ya site)
Kamata NoAH mkuu
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,711
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,711 2,000
Wakuu nimeishanunua mashine BIG HORN ipo vizuri sana naokota mademu vituoni mwanzo-mwisho. Asubuhi wakati naenda job.
Ili coat jumla shilingi ngapi najua TRA walikuumiza
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,624
Points
2,000
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,624 2,000
Kuna jirani anayo hapa ana mwaka wa nane sasa anaitumia ipo fresh kabisa na napiga route za zaidi ya 200km mara kwa mara
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,294
Points
2,000
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,294 2,000
Hivi hizi kuna toleo la kuanzia 2003 kuja juu mpaka 2015 maana nagoogle sioni
 
MAMESHO

MAMESHO

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
277
Points
250
MAMESHO

MAMESHO

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
277 250
hiyo ni gari ambayo ukinunua ni ngumu sana kuja kuiuza. hataki uweke spare magumashi. haitaki fundi magumashi. ni nzuri kutumia kwa mjini tuu. kama unaipeleka kijijini umenunua jini.
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,818
Points
2,000
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,818 2,000
Ninayo Isuzu bighorn. 2002 model. Diesel engine 3000cc. Automatic. Ni gari nzuri sana, nimeiendesha kwa miaka 6 sasa. Inakunywa mafuta vizuri like 10-11km/ltr. Iko very stable barabarani as compared to Toyota Prado Kzj95. Ina speed sana na turbo charger inafungua haraka sana.
Na body yake iko very strong.
Kwa sasa naiuza. Na kama uko interested tuwasiliane kwa namba: 0718885512, 0787538394 or Whatsapp: 0787538394. E-mail: karibu!. ryobaus@gmail.comView attachment 398913View attachment 398915View attachment 398917View attachment 398918View attachment 398919View attachment 398921
Mkuu hiki chombo bado unacho?
 

Forum statistics

Threads 1,296,166
Members 498,559
Posts 31,236,983
Top