Israel yashambukia kinu kingine Cha nuclear Iran

Israel yashambukia kinu kingine Cha nuclear Iran

Leo asubuhi Iran imetumia drones zaidi ya 200 wakijaribu kulipa kisasi ndiyo maana jioni hii Israel nao wamelipua kiwanda cha kutengeneza drones ( UAVs) pamoja na centrifuges zingine za nuclear....
Kipigo cha safari hii hakuna kupoa tena ni kupiga Tu silaha zote za iran
Una uwezo mdogo sana wa kufikiri
 
Wadau hamjamboni . nyote

Milipuko miwili imetokea karibu na kituo cha nyuklia cha chini ya ardhi cha Fordo nchini Iran, shirika la habari la Fars linalohusiana na Jeshi la Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu (IRGC) limethibitisha.

Two explosions hit areas near Iran's Fordo nuclear site - IRGC outlet

Two explosions have hit areas close to Iran's underground Fordo nuclear facility, the IRGC-affiliated Fars News confirmed. By Iran International
Unatumia kiswahili cha wapi Mkuu maana hii ni kama post ya pili unaandika Kushambukia instead of Kushambulia.. So hata ungekuwa mtangazaji wa Mpira ungekuwa uasema Fei toto anashambukia... ?
 
1749847015329.png

A satellite image shows new reactors under construction at the Bushehr site in Iran in this handout image dated January 1, 2025. (credit: Maxar Technologies/Handout via REUTERS ATTENTION EDITORS )
 
Israel Katz, Israel’s defense minister, said in a statement that Iran “crossed a red line” by firing missiles at populated areas in Israel, warning that “the Ayatollah regime would pay a very heavy price” for its actions.
 
Leo hutalala mana taifa teule lenu limechakazwa vibaya sana wakiruhusu kuonyesha picture utashangaa damaged ilio sababishwa na Missiles za Iran.
Kumbe sio wewe na hujafa duh i thought Allah alikutake, kama hujamjua Kristo thanks God.

Taifa Teule la Allah.. ila ukikosa Msiba kule Teheran nitakuona na wewe umekuwa kama Hezbollah unasepa kimya kimya
 
Kumbe sio wewe na hujafa duh i thought Allah alikutake, kama hujamjua Kristo thanks God.

Taifa Teule la Allah.. ila ukikosa Msiba kule Teheran nitakuona na wewe umekuwa kama Hezbollah unasepa kimya kimya
Pole sana Iran ni Baba lao pale Middle east
 
Vipi Ayatollah kamala au kawaishwa maana nasikia nyumba yake imegongwa
We endelea kujipoza na maumivu najua unateseka sana ulizowea kulala kwenye vibaraza pale Tela Aviv sa vimevunjwa vyote.
 
Back
Top Bottom