Is. trading. Japan


Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,227
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,227 280
Wakuu.

Kuna aliyewahi kuagiza gari kwa hawa jamaa kutuka Japan. wako tradecarview of course.

Yaani wamepokea hela zangu wiki mbili zilizopita lakini wameshindwa kabisa ku confirm shipping date mpaka hivi sasa.
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Yes niliagiza gari kwao, Mawasiliano yalikuw ya presha, kuna wakati kama nilikata tamaa bt walirudi na kukamilisha deal, vizuri sana. Subira kidogo mkuu
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Wakuu.

Kuna aliyewahi kuagiza gari kwa hawa jamaa kutuka Japan. wako tradecarview of course.

Yaani wamepokea hela zangu wiki mbili zilizopita lakini wameshindwa kabisa ku confirm shipping date mpaka hivi sasa.
Subira kidogo...Jama wana fanya shipping mara mbili kwa kwa mwezi kama timing yako ulikuwa si nzuri unaweza ku confirm hata baada ya wiki tatu. Mie mwenyewe nilikaaa wiki tatu...ila ni wa uhakika walikuwa autorec wenyewe hawana biashara za kihuni.
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,227
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,227 280
Yes niliagiza gari kwao, Mawasiliano yalikuw ya presha, kuna wakati kama nilikata tamaa bt walirudi na kukamilisha deal, vizuri sana. Subira kidogo mkuu
Duh wamerudisha mawasiliano na matumaini yamerudi man. ni mwezi wa pili sasa unakatika Tangu niwatumie pesa

Thanks Buddy
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,227
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,227 280
Subira kidogo...Jama wana fanya shipping mara mbili kwa kwa mwezi kama timing yako ulikuwa si nzuri unaweza ku confirm hata baada ya wiki tatu. Mie mwenyewe nilikaaa wiki tatu...ila ni wa uhakika walikuwa autorec wenyewe hawana biashara za kihuni.
mkuu nashukuru. They seem to be very honest. ila ukiagiza gari huku inabidi uwe na roho ya Simba.

Jamaa kingereza hawajui. ukipiga simu unapata sauti za kijapan tu hakuna anyekujibu. Yaani full presha
 

Forum statistics

Threads 1,238,205
Members 475,859
Posts 29,312,678