Is this normal kweli?


chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,490
Points
1,500
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,490 1,500
Habari Wana JF!
Kuna kitu nimewahi ki experience nikiwa sekondari na chuo.
Kuna jamaa mmoja alivyokuwa anapiga paper kama ikitokea hajamaliza afu msimamizi akasema "time is over"... jamaa anamwaga wazungu!!!! Sasa ckuwahi kujua sababu ya kumwaga wazungu katika mazingira ya mtihani ni nini!
Mwenye maelezo ya hilo jambo anaweza nisaidia!
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Wenzio tuko bara, kumwaga wazungu ndio nini?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Hahahaa, dunia ina mambo! Anakuwa aroused na stress ya mtihani aisee.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,542
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,542 2,000
Habari Wana JF!
Kuna kitu nimewahi ki experience nikiwa sekondari na chuo.
Kuna jamaa mmoja alivyokuwa anapiga paper kama ikitokea hajamaliza afu msimamizi akasema "time is over"... jamaa anamwaga wazungu!!!! Sasa ckuwahi kujua sababu ya kumwaga wazungu katika mazingira ya mtihani ni nini!
Mwenye maelezo ya hilo jambo anaweza nisaidia!
Huyo jamaa ndo wewe...
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Asante ndugu yangu, japo nimeongeza msamiati.
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,490
Points
1,500
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,490 1,500
hahahahaa pouwa mkuu!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Skrubu zake zitakuwa zimelegea kiasi mtetemeko kidogo tu wa mwili ndio zachoropoka kabisaaaa.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,808
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,808 2,000
khee!sasa time is over anapata mabadilikko ya kikemilkali!
akiwa maabara je?si ndo paractiko haifanyiki kabisa!
maskini sijui alikuwa anajisikiaje?
mh!
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Points
225
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 225
Ni mtiani wa baolojia ? au hakumalizia swali la reproduction???
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Labda anahisi yupo kwenye chopeko!
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,490
Points
1,500
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,490 1,500
khee!sasa time is over anapata mabadilikko ya kikemilkali!
akiwa maabara je?si ndo paractiko haifanyiki kabisa!
maskini sijui alikuwa anajisikiaje?
mh!
hapo sasa!!
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,250
nahisi nakujua wewe chopeko in real life, nimegundua mwandiko wako.... hata hii stori nahisi naijua heheheee
 
Last edited by a moderator:
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,490
Points
1,500
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,490 1,500
nahisi nakujua wewe chopeko in real life, nimegundua mwandiko wako.... hata hii stori nahisi naijua heheheee
duh imetulia hiyo hahahaha waweza kuwa sahihi mbn..labda mm kwel he he he!!
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top