Is this normal kweli?

chopeko

JF-Expert Member
Apr 23, 2012
1,530
2,000
Habari Wana JF!
Kuna kitu nimewahi ki experience nikiwa sekondari na chuo.
Kuna jamaa mmoja alivyokuwa anapiga paper kama ikitokea hajamaliza afu msimamizi akasema "time is over"... jamaa anamwaga wazungu!!!! Sasa ckuwahi kujua sababu ya kumwaga wazungu katika mazingira ya mtihani ni nini!
Mwenye maelezo ya hilo jambo anaweza nisaidia!
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,795
2,000
Hahahaa, dunia ina mambo! Anakuwa aroused na stress ya mtihani aisee.
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
36,201
2,000
Habari Wana JF!
Kuna kitu nimewahi ki experience nikiwa sekondari na chuo.
Kuna jamaa mmoja alivyokuwa anapiga paper kama ikitokea hajamaliza afu msimamizi akasema "time is over"... jamaa anamwaga wazungu!!!! Sasa ckuwahi kujua sababu ya kumwaga wazungu katika mazingira ya mtihani ni nini!
Mwenye maelezo ya hilo jambo anaweza nisaidia!

Huyo jamaa ndo wewe...
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,620
2,000
Skrubu zake zitakuwa zimelegea kiasi mtetemeko kidogo tu wa mwili ndio zachoropoka kabisaaaa.
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
17,140
2,000
khee!sasa time is over anapata mabadilikko ya kikemilkali!
akiwa maabara je?si ndo paractiko haifanyiki kabisa!
maskini sijui alikuwa anajisikiaje?
mh!
 

Joeli

JF-Expert Member
Apr 25, 2011
4,956
2,000
nahisi nakujua wewe chopeko in real life, nimegundua mwandiko wako.... hata hii stori nahisi naijua heheheee
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom