Iringa mjini chini ya Msigwa na Meya wake, yaongoza kwa Usafi Kitaifa


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
Manispaa ya iringa tumekuwa wa kwanza kwa usafi kitaifa , HONGERA , wananchi wa manispaa iringa, meya Kimbe , na baraza la madiwani , hongera mkurugezi na watendaji wa manispaa kwa kazi nzuri ya kuweka manispaa yetu iwe safi, daima mbele nyuma mwiko.
1467724840230-jpg.363238
1467724821202-jpg.363236
1467724830403-jpg.363237

The land of Mkwawa!!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,465
Likes
11,300
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,465 11,300 280
Ni Iringa ya Msigwa au Kasesela
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Kwahiyo huyo mega na Msigwa wamelipiga deki hilo jengo?
Toka huko uliko Mrembo ni kuzimu maana Wana wa adam na Mungu walishaacha laana kwa kushindwa kuwapatia Watz. huduma za Msingi toka uhuru 09.12.1961 hadi leo tar. 05.07.2016 na kuendelea na hatimaye kuwanyima akili na maarifa si unaona hata ulichokiandika hapo juu.
Hapa kufai njoo huku uungame dhambi zako na kuwasemea masikini na wanyonge,kuliko kuwasemea wachache matajiri maana hakika ufalme wa Mungu kwao utakuwa ni Mgumu sana.
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,341
Likes
5,654
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,341 5,654 280
Kwahiyo huyo mega na Msigwa wamelipiga deki hilo jengo?
Usafi sio kupiga deki tu mkuu hata kutumia vizuri kichwa chako kuchanganua mambo nayo ni usafi..unadhani Mbunge na Meya wanaweza kwenda kupiga deki hilo jengo(hata kama ni hivyo unaona ingekuwa jambo la kujadili humu)ina maana hilo jengo hakuna wafanyakazi wanaohusika na suala la usafi?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,233
Likes
30,496
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,233 30,496 280
Ni Iringa ya Msigwa au Kasesela
DC sio kazi yake usafi wa mji yeye ni ulinzi na usalama. Ofisi yake haina kasma ya kununua hata fagio moja.
Msidanganyike na zile mbwembwe za RC mmoja anayedandia kazi za wenzake wakati madawa ya kulevya (jukumu la dola) yamemshinda
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,465
Likes
11,300
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,465 11,300 280
DC sio kazi yake usafi wa mji yeye ni ulinzi na usalama. Ofisi yake haina kasma ya kununua hata fagio moja.
Msidanganyike na zile mbwembwe za RC mmoja anayedandia kazi za wenzake wakati madawa ya kulevya (jukumu la dola) yamemshinda
Teh teh jiji la Makonda
 
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2016
Messages
538
Likes
468
Points
80
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2016
538 468 80
Ni Iringa ya Msigwa au Kasesela
Usafi wa mji unasimamiwa na Halmashauri ya mji/jiji. Mkuu wa Mkoa/Wilaya hana budget ya usafi hana nguvu kazi kwa kazi hiyo. Kazi ikifanyika vizuri ina maana wenye budget hiyo wametumia fedha ya serikali vizuri. Mkuu wa wilaya na Mkoa indirectly wanaweza kuhamasisha usafi lakini siyo core fuction yao... kwa hiyo pongezi lazima ziende kwa Manispaa husika
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,851
Likes
7,390
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,851 7,390 280
Msigwa is a very smart man

Moja ya wabunge bora kabisa
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Kwa hiyo meya ana kasma? Mbona mnachanganya siasa na kazi?
DC sio kazi yake usafi wa mji yeye ni ulinzi na usalama. Ofisi yake haina kasma ya kununua hata fagio moja.
Msidanganyike na zile mbwembwe za RC mmoja anayedandia kazi za wenzake wakati madawa ya kulevya (jukumu la dola) yamemshinda
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,233
Likes
30,496
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,233 30,496 280
Kwa hiyo meya ana kasma? Mbona mnachanganya siasa na kazi?
Mkuu huelewi nini? Baraza la madiwani ndio linalopanga, kuelekeza na kusimamia fedha za halmashauri na ndio maana Meya lazima aidhinishe matumizi yote makubwa.
 
unanitaka

unanitaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
2,178
Likes
510
Points
280
unanitaka

unanitaka

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2014
2,178 510 280
DC sio kazi yake usafi wa mji yeye ni ulinzi na usalama. Ofisi yake haina kasma ya kununua hata fagio moja.
Msidanganyike na zile mbwembwe za RC mmoja anayedandia kazi za wenzake wakati madawa ya kulevya (jukumu la dola) yamemshinda
Asante kasesera ndani ya muda mfupi mji safiii miaka iliyopita haikuwa hivi
 

Forum statistics

Threads 1,235,462
Members 474,585
Posts 29,222,964