Ipo wapi The Mwalimu Nyerere Foundation?


Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
...Wanajamvi hivi hii Taasisi ya Mwalimu bado ipo??, na inafanya nini?
Kuna kipindi kulikuwa na Mpango(Project) wa kujenga Investment House kwa ajili ya hii Taasisi sijui ulifikia wapi?
Tujadili.
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,814
Likes
531
Points
280
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,814 531 280
unadhani baada ya Mchonga kumsababishia aibu mkuu wa kaya wa sasa kipindi kile monduli, m.k.w.e.r.e hawezi kihangaika nae, labda kama unataa ile R1 Foundation, hivi wewe ushamsikia jaah kaaya akisema 'bana wa taifa?' well kukujibu tu swali lako, foundation hiyo ipo kigamboni, choka mbaya.
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,814
Likes
531
Points
280
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,814 531 280
duh, typing ya leo, utadhani nimevuta bangi, duh lusinde lusinde leo looh!!!
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Subiri masiku machache watakapo fanya kumbukumbu ya kifo cha mwalim utaisikia.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Haina hela kabisaa.........
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Bora ingefutwa tu maana naona kama inashusha hadhi ya Hayati baba wa taifa,..
 
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
970
Likes
2
Points
0
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
970 2 0
Interest za Viongozi wa wasasa siyo kum popularize Baba wa Taifa bali ku popularize maisha yao. Katika hali kama hii unadhani kuna innovation yoyote katika kuiendeleza The MN Foundation????
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
​Mhh mi navyofahamu hiyo Foundation bado ipo tena iko strong. Ilikuwa wajenge kitega uchumi chao cha Ghorofa zaidi ya 15 pale karibu na Benki kuu, lakini kutokana na sababu za kiintelejensia walikataliwa na ba badala yake wakapatiwa kiwanja kile kalichokuwa kikitumiwa na Parking System wale jamaa wanaokusanya pesa town unapopaki gari lako. Hapo sasa ndio wanatarajia kuanza ujenzi huo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
...Wanajamvi hivi hii Taasisi ya Mwalimu bado ipo??, na inafanya nini?
Kuna kipindi kulikuwa na Mpango(Project) wa kujenga Investment House kwa ajili ya hii Taasisi sijui ulifikia wapi?
Tujadili.
utawala umeimaliza
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
33
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 33 45
unadhani baada ya Mchonga kumsababishia aibu mkuu wa kaya wa sasa kipindi kile monduli, m.k.w.e.r.e hawezi kihangaika nae, labda kama unataa ile R1 Foundation, hivi wewe ushamsikia jaah kaaya akisema 'bana wa taifa?' well kukujibu tu swali lako, foundation hiyo ipo kigamboni, choka mbaya.
Usicheze na DR. JK (aka dr wa uchakachuaji)
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
Haina hela kabisaa.........
..Chanzo cha mapato cha hii Taasisi ni nini. Kuna kipindi Mzee Sabodo aliendesha bahati nasibu ambayo mapato yake yangetumika kuindesha hii Taasisi
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
Bora ingefutwa tu maana naona kama inashusha hadhi ya Hayati baba wa taifa,..
..Kwakweli inasikitisha, kwa Wenzetu Ulaya na Marekani Taasisi kama hizi za Viongozi wastaafu/waliofariki ambao walikuwa ni Visionery Leaders kama Mwalimu, ndio Taasisi kubwa na zinaendeshwa na watu makini wanaoendeleza zile falsafa za mwenye jina la Taasisi kwa Vitendo. Hili kwanini limeshindikana hapa kwetu. Badala yake zinazoshobokewa ni Taasisi za Wake wa Marais, WAMA, EOTF. bado nyingine itakuja baada ya Uchaguzi 2015
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
Interest za Viongozi wa wasasa siyo kum popularize Baba wa Taifa bali ku popularize maisha yao. Katika hali kama hii unadhani kuna innovation yoyote katika kuiendeleza The MN Foundation????
..cha kushangaza Viongozi waliowekwa kuiongoza hii Taasisi ndio wale wanasema walikuwa Wanafunzi wa Mwalimu, Mzee Butiku Joseph, Salim A. Salim?. Where have all leaders gone?
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
​Mhh mi navyofahamu hiyo Foundation bado ipo tena iko strong. Ilikuwa wajenge kitega uchumi chao cha Ghorofa zaidi ya 15 pale karibu na Benki kuu, lakini kutokana na sababu za kiintelejensia walikataliwa na ba badala yake wakapatiwa kiwanja kile kalichokuwa kikitumiwa na Parking System wale jamaa wanaokusanya pesa town unapopaki gari lako. Hapo sasa ndio wanatarajia kuanza ujenzi huo.
...Well kama una uhakika ipo na ipo strong, vizuri. Lakini kwanini wanafanya mambo yao chini ya Carpet, kimya kimya. Tunataka kusikia nini wanafanya kuendeleza falsafa za Mwalimu kwa Vitendo, Tunataka kuisikia inatoa Scholarships za masomo kwa Wanafunzi wa Vyuo Vikuu waliopikwa kuzienzi falsafa za Mwalimu ili wawe Viongozi wa Nchi hii baadae, tunataka kuisikia inakemea vitendo vya Rushwa na Ufisadi vilivyokithiri ktk Nchi hii sa hivi ambavyo Mwalimu alivikemea kwa nguvu zake zoote
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
...Wanajamvi hivi hii Taasisi ya Mwalimu bado ipo??, na inafanya nini?
Kuna kipindi kulikuwa na Mpango(Project) wa kujenga Investment House kwa ajili ya hii Taasisi sijui ulifikia wapi?
Tujadili.
Mkurugenzi mtendaji amekula pesa zoooote kazimaliza. Alipewa pesa na Sabodo ili achezeshe bahati nasibu zawadi hazikuwahi kutolewa!! Alipewa pesa na Museveni hazikujulikana zilipoenda!! Muulizeni si yupo?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
...Wanajamvi hivi hii Taasisi ya Mwalimu bado ipo??, na inafanya nini?
Kuna kipindi kulikuwa na Mpango(Project) wa kujenga Investment House kwa ajili ya hii Taasisi sijui ulifikia wapi?
Tujadili.
sasa hivi ndio kuna makontena ofisi ya NPS..
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
...Well kama una uhakika ipo na ipo strong, vizuri. Lakini kwanini wanafanya mambo yao chini ya Carpet, kimya kimya. Tunataka kusikia nini wanafanya kuendeleza falsafa za Mwalimu kwa Vitendo, Tunataka kuisikia inatoa Scholarships za masomo kwa Wanafunzi wa Vyuo Vikuu waliopikwa kuzienzi falsafa za Mwalimu ili wawe Viongozi wa Nchi hii baadae, tunataka kuisikia inakemea vitendo vya Rushwa na Ufisadi vilivyokithiri ktk Nchi hii sa hivi ambavyo Mwalimu alivikemea kwa nguvu zake zoote
Walifanya kosa na wao kuutaka utawala wa nchi badala ya kuwa kando na kusimamia sera za mwalimu kwa kukemea Rushwa na Ufisadi. Sasa baada ya kuingia kwenye kinyang'anyiro walijikosesha fursa ya ukemeaji kwa kuwa walinyanyaswa na mtandao. Sasa wakaanza kuonyesha hasira zao na hadi hivi sasa wana hasira wanakosa objectivity!
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
78
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 78 45
Sidhani kama MN Foundation ipo imara kama ilivyosemwa. Sometime back we used to hear or watch a number of activities done by the Mwalimu Nyerere Foundation but nowadays Mh Mh hata Joseph hasikiki.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
Sidhani kama MN Foundation ipo imara kama ilivyosemwa. Sometime back we used to hear or watch a number of activities done by the Mwalimu Nyerere Foundation but nowadays Mh Mh hata Joseph hasikiki.
Kuna post mzee butiku amenena!
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,371
Posts 29,736,340