Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
"endeleeni kuwaua mapadri na maaskofu".....huyu ni sheikh ilunga akinena



jamani ishu ya mapadri kuawa zenji nadhani ni wajamaa wanataka tension kwa kudai kujiondoa kwenye muungano. binafsi hapo ndo ninaposimamia. kwani hata kuchomwa makanisa huko zenji kulianza hata kabla ya hiyo kauli ya Ilunga. lakini pia kitu kingine ambacho nashindwa kuelewa ni kuwa ilunga alizungumzia kuhusu kulipa kisasi, binafsi nilimuelewa hivyo. habu niambieni huko zanzabar kuna shekh gani aliuawa ndo walipe hicho kisasi? Siungi mkono mauaji ya zanzibar kwani hata mafundisho ya uislam hayaruhusu kuua nafsi. Any can prove me wrong.
mauaji ya Buseresere, binafsi naona kama sababu ipo wazi kabisa. ni suala la kuchinja. watu walijeruhiwa na wengine kupoteza maisha. Any can prove me wrong too.
 
Wee acha kusema maneno mbofu mbofu kwa mpangaji wa nyumba namba moja.

Alienda kula nyama pori. Nadikia anapenda saba mishikaki ya NYATI.
Sasa sijui nani huwa abakamata nyati na kumgeuzia kibla na kumpiga kisu huku akisema maneno yetu yaleee...

Au nae anapenda kibudu??

I am out of here¡¡¡:-/:-DB-)x-🙂-$

Mzee wa kushughulika na mambo yasiyo na maana na kuacha yenye maana?
Nae kawa nyumbu kakimbilia kaskazini kama wachaga na waarusha??!
Duh!
 
Issue ya zenji suo ya udini......ni chokochoko
za muungano tu.

Mnamkumbuka Jussa lakini? Ali resign nafasi za chama ili ashughulikie kwa makini swala na muungano wa KATIBA??

MTAFUTENI MUMUULIZE MBONA HATUMSIKII KABISA SIKU HIZI? ANAFANYA NINI?
AU KAZI ANAYOFANYA NDIO HII TUNAYOIONA?
 
Nashangaa kama Tanzania imefika hapa leo,mtu anaongea upuuzi namna hii,na kuhatarisha amani ya nchi,bado anapumua hewa huru uraiani.Inashangaza!
 
Moja katika dini ambayo naona haina uongozi thabiti ni dini ya kiislamu. Mi nnachojua wenzetu wakristo wana uongozi imara kiasi kwamba kama wachungaji wao au viongozi wengine mbali mbali wakihubiri vitisho au chuki tofauti na misingi ya vitabu vya dini, huitwa na kuonywa na kukemewa haraka sana. Pengine huchukuliwa hatua za kinidhamu. Lakini imekua tofauti na ndugu zetu wa kiislamu. Huyu Ilunga tangu ameanza kuhubiri chuki hamna hata kiongozi wa ngazi za juu ktk dini hiyo kumuita na kumuonya. Sasa hii inapelekea kuona kama wote wana nia moja ya kueneza chuki. Sidhani kama wenyewe kwa wenyewe wanaheshimiana katika ngazi ya uongozi.
Nadhani mpaka hapo majibu mnayo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.





Kwa wanaotumia simu, tembelea Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

MAJIBU YA Mwanakijiji:


Anaamini yale yale hapa chini! na waumini wake wapo wanapambana wote tuamini hii dini inayoamini USHETANI na mauaji wote fuatilieni hapa The Satanic Verses in Qur'an - Muhammadanism
 
Last edited by a moderator:
nimesikiliza kanda ya Ilunga na kutafakari aliyosema kwamba uhusiano pekee kati ya kafiri na muislamu ni bunduki, na kafiri hawezi hata siku moja kumpenda wala kumuonea huruma muislamu (mpaka dakika hii nawafikiria waislamu wote ninowafahamu na sioni sababu hata moja ya kumchukia yeyote kati yao), Ilunga amewataja kafiri kama wakristo..

sasa najiuliza...kama mimi na makafiri wenzangu (no matter what do or dont do to Muslims), ni adui wa Mungu na adui wa uislamu na ni watu wabaya namna hiyo, na Mungu ni Mungu wa upendo mwenye huruma na mwenye kurehemu na mweza wa kila kitu, kwa nini karuhusu mimi nizaliwe kwenye familia ya kikristo, niishi kama mkristo? ili baadae nije kupigwa risasi na muislamu? (maana uhusiano unotakiwa uwepo baina yetu ni bunduki sio?)

Mungu mwenye uwezo anaweza kabisa kuwafunga vizazi wanawake wote makafiri na kuondoa kizazi cha maadui zake na maadui wa islamu yaani makafiri once and for all, au hata kuwamaliza kwa jinsi nyingine yoyote miaka mingi tu iliyopita, leo hii wala nisingekuwepo hapa naandika... lakini cha kushangaza kila siku kuna wanawake makafiri wana zaa labour ...

Are we here just to be killed by muslims? if so then what is the point???
Maneno ya Ilunga haya make sense kwangu lakini kuna watu wengi tu wanamsikiliza....kwa makini
 
..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa...huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo...halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!! ..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania. Kwa wanaotumia simu, tembelea Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTubeMAJIBU YA Mwanakijiji:
Ilunga cha mtoto, kwa nini asikamatwe Mchemba ambaye anawajua wauaji na wanaopanga mauaji ya wtanzani?
 
Last edited by a moderator:
Ilunga ni cha mtoto uwenda kasema hayo kwa hasira alizonazo. Kwanini asikamatwe Mchemba anaewaficha wauaji na wanaopanga kuwauwa watanzania?
 
Anaamini yale yale hapa chini! na waumini wake wapo wanapambana wote tuamini hii dini inayoamini USHETANI na mauaji wote fuatilieni hapa The Satanic Verses in Qur'an - Muhammadanism
mtu yeyote mwenye nyongo inapofikia mahala ambapo, mtu anawaficha wauaji na wanaopanga kuwaua watanzania wenzako kama anavyofanya Mchemba alafu serikali inamuacha lazima utasema lolote lile
 
Hivi ni kigezo gani kinatumika mtu kuwa ustaadh na je anawajibika kwa nani?? Na ni chombo gani cha waislam chenye mamlaka ya mwisho?? Ni nani akisema watanzania tunatakiwa tuelewe waislam wametamka?

Kama Marekani anapambana na ugaidi mkubwa duniani why not us? Just ka kisiwa kadogo hivyo kanatushinda??? Kwa nini wakati wa Nyerere na Mkapa hawakuwa na nguvu ???
 
Huyu babu na uzee wake ameidharau Tanzania na serikali yake mapaka mwisho. Yaani unatoka mtu mzima eti shehe kauawa Mombasa sasa mapadre, maaskofu, na walei wauawe Tanzania? Jamani kama sio dharau nchi inawezaje kumwacha mjinga kama huyu anatembea barabarani? Na hao wanamsikiliza wanaweka akili zao wapi? Hadi inatia huruma. Hii nchi tutauana mpaka kama tutaendelea kuwafumbia macho wazee kama hawa wapite mitaani kwetu! Yaani jizee linafanana na shetani utafikiri lilizaliwa na kulelewa na ibilisi!
 
waislam wafanye yaliyo ndani ya uislam, wakristo nao hivyo hivyo.

utakuta jitu lina mapungufu kibao hata nyuma linakula lakini linalilia kuchinja ili kutimiza ya mtume
 
ninaammini kabisa kwamba uwezo wako wa kufikiri ni mdogo kama kimo chako. Hakuna critical thinker anaeweza kufikiria namna yako nahisi wewe ni mmoja ya waliopata sifuri darasani.:high5:
 
kwa mtu muelewa anamjua ustadh ni ILUNGA ni mtu makini anadata amefanya research then ana haki ya kusema lakini mtu anaeifikiria kwa kutumia kiungo kingine (makalio) badala ya kichwa anamwita mchochezi

Wewe ni mshenzi pamoja na huyo GAIDI mwenzako!
Tanzania ingekuwa inaongozwa na huo mfumoKristo ungepata hata fursa ya hiyo elimu ndogo uliyo nayo?
Ungeishia kufuga tu majini!
 
kwa mtu muelewa anamjua ustadh ni ILUNGA ni mtu makini anadata amefanya research then ana haki ya kusema lakini mtu anaeifikiria kwa kutumia kiungo kingine (makalio) badala ya kichwa anamwita mchochezi
Huyu amehitimiu mafunzo ya kigaidi, anawaza mabikira 100 peponi, ila muulizeni Osama kwanza yupo peponi?
 
Hivi nyie mnaokalia udini kila siku; hivi mnajua athari zake..?? Hv kila dini ikianza kudai lake; wakristo waseme yao na kudai mashule, vyuo mahospitali yao n.k, then wahindi nao waanze kudai ya kwao na kulalamika kuwa dini zetu hazitambuliki bali ni wakristo na waislamu tu; wapagani nao wakaanza kudai vyao.... Hii nchi itakalika kweli..?? Acheni roho mbaya za kuleta mafarakano katika nchi yetu yenye amani tele..

Mtu yeyote yule, awe mwislamu au mkristo au wa dini yoyote ile, akileta udini, tuwe wa kwanza kumshauri au kumkaripia ili ajue nini madhara ya udini.

Mungu na atusaidie...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom