Ipi tofauti kati ya serikali na private campany

Ipi tofauti kati ya serikali na private campany

Mitomingi8s

Senior Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
132
Reaction score
39
Hivi karibuni nilikuwa najiuliza zamani serkali ilikuwa iko poa sana tena serikali ya TZ kuliko private companies sasa leo naona hakuna tofauti yaani nchi inaendeshwa na makaburu ya tz yaani wanasiasa na wafanyabiashara wakuu sasa ni GVT au ni serikali iliyobinaffsishwa kila sector? jamani mimi sielewi kabisa manaa kila kitu ni ubabe tu lazima kifanyike hata kama wananchi hawajaridhia Duuuu!!
 
Hivi karibuni nilikuwa najiuliza zamani serkali ilikuwa iko poa sana tena serikali ya TZ kuliko private companies sasa leo naona hakuna tofauti yaani nchi inaendeshwa na makaburu ya tz yaani wanasiasa na wafanyabiashara wakuu sasa ni GVT au ni serikali iliyobinaffsishwa kila sector? jamani mimi sielewi kabisa manaa kila kitu ni ubabe tu lazima kifanyike hata kama wananchi hawajaridhia Duuuu!!

tupe mwongozo wako,mkuu!!! naunga mkono hoja
 
Back
Top Bottom