Ipi ni Shule nzuri za wasichana Mbeya au Iringa ?

Ipi ni Shule nzuri za wasichana Mbeya au Iringa ?

Mkuu unaweza nielekeza vizuri hii shule ilipo kama nataka kwenda chukua fomu

Ipo mafinga ni ya masista wako vzur sanaaa kwa upande wa sayans me my bby sis aliperfom vzur form four
 
Hii ipo maeneo gani miuu kama nataka kwenda kuchukua fomu
Hii shule ipo Mufindi ukitoka Iringa unaenda na barabara ya Mbeya baada ya kumaliza mashamba ya miti Yale Mengi mbele kuna kituo kinaitwa Nyororo hapo pana njiapanda ya kwenda kiwanda cha Chai brookebond shule ipo ndani ya eneo la kiwanda ni Nzuri.
 
Hii shule ipo Mufindi ukitoka Iringa unaenda na barabara ya Mbeya baada ya kumaliza mashamba ya miti Yale Mengi mbele kuna kituo kinaitwa Nyororo hapo pana njiapanda ya kwenda kiwanda cha Chai brookebond shule ipo ndani ya eneo la kiwanda ni Nzuri.

Ada zao zkoje?
Figures I mean.
 
Bahat mbaya nasikia wameshafanya mtihani wa kujiunga na tayari form one wameishachanguliwa ada ipo
around 2.4ml-2.6ml.
 
Hii shule ipo Mufindi ukitoka Iringa unaenda na barabara ya Mbeya baada ya kumaliza mashamba ya miti Yale Mengi mbele kuna kituo kinaitwa Nyororo hapo pana njiapanda ya kwenda kiwanda cha Chai brookebond shule ipo ndani ya eneo la kiwanda ni Nzuri.

Hivi wanakubali kumuhamishia mtoto hapo .....nina mdogo wangu yupo form three
 
[h=3]Sina uhakika ila contact zao hizi hapa unaweza wasiliana nao
BROOKE BOND SCHOOL MUFINDI
[/h]
img_address_icon.png
P.O. Box 40, Iringa
img_telephone_icon.png
+255 (26) 2765068

-
 
Mpeleke Bethel subs ni shule nzuri ipo mafinga - Iringa au Broke bond ipo mufindi
 
natafuta nafas ya shule (privatE schools) DSM...........location iwe bunju mbeni tegeta
 
Hii ipo maeneo gani miuu kama nataka kwenda kuchukua fomu
Shule ya kampuni ya chai ya Lugoda...Ila jipate ada ni 3 na kitu mil..Ukifika mafinga panda gari za kwenda Kibao then ukifika kibao utachukua bodaboda mwambie akupeleke Brookbond nauli buku au buku jero hadi skull

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom