Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,977
- 67,599
Sexy party mzuri ile mademu wana kuwa wengi mnatombn mpk wanaanza jichezea wenyewe au wanagombea duduSexy party mkuu.
Mademu walikuwa wangapi na nyie Me mlikuwa wangapi
Sexy party mzuri ile mademu wana kuwa wengi mnatombn mpk wanaanza jichezea wenyewe au wanagombea duduSexy party mkuu.
Mademu walikuwa wangapi na nyie Me mlikuwa wangapi
Dah nimecheka sana 😂Hzo sex party ndo mnaendaga mkiwa wanaume mktoka mmehondomorana mikundu mnakuwa ma gay machoko, wanawake nao wanaingia wakiwa si wasagaji wala wasagwaji wala wafirwaji waktoka huko wamesagwa vinembe na kupgwa madole ya mkund.u na kunyonywa mi.kun.du at last ndo hivo.
Mm ndo maana hata anaenyonywa jicho naamini tayar shogaKwanza mwanamke umtmb ana kushikaje tako?
100% nakubaliana na wwmwanaune yeyote anayekubali kufanyiwa rimming (kunyonywa MK) na mwanamke ujue ana asilimia kubwa za kuja kubanduliwa..maana next move itakuwa kupigwa fingaz na mwisho kuingizwa ma dildos na baadae kubanduliwa
Ila mzee unaonekana wa mjini Sana na hizo party zenu, probably unaweza kuta Uzi mzima niwewe tu pekee humu ndo Una experience ya hizo sex party. Mi kufanya sex huku kuna mtu mwengine kasimama pemben ananiangalia aloo siwezi hata kwa dawa, naona kama ananichora.Boxer zenyewe hatutoi kupigwa miti unaweza pigwa hatabsex part usiende kwanza shoga haendi sex part zile kama huna nguvu na una kibamia huwezi enda
Hyo ni fantasy au ni wajibu wako mkuuSexual fantasy yangu natamani nile manzi nimsugue mpaka utoke moshi theni ufuatie moto yani iwe Kama ile miti inayowasha moto!
We hatujakusikiaHyo ni fantasy au ni wajibu wako mkuu
WeeeWe hatujakusikia
Sema tukusikieWeee
Duh party za ngono, connection zake nazipata kwenye website au insta page ipi, naomba connection mkuu The onlySio lazima awe anafirwa ila anaweza pigwa madole au kunyonywa jicho hawa wakienda kwenye 3 some ya mwanamke mmoja wanaume wawili rahisi sana kufirwa.nilienda part ya ngono arusha sasa wakati tunakula mademu jamaa alibongoa kama demu kwenye kochi akawa ananyonywa jicho analia utamu .ntajiuliza sasa huyu wanaume wenzie tupo uchi tumesimamisha anawezaje onatuona jicho aliachie nkajisemea hawa sijui sambmissive 100% wataishia ushoga
Halafu unakuta mwanaume kwa utashi wake anaamua kuwa shoga, anaacha hivi vitu aisee Mwachiluwi Mzee wa kupambania BICHWA KOMWE - mzabzab Busu la Kenge Mjusi Sharobalo granitized The only Mbaga JrWeee
Raha ya hiii mizigo chuma mbogaHalafu unakuta mwanaume kwa utashi wake anaamua kuwa shoga, anaacha hivi vitu aisee Mwachiluwi Mzee wa kupambania BICHWA KOMWE - mzabzab Busu la Kenge Mjusi Sharobalo granitized The only Mbaga Jr
View attachment 3511645
Mh!Hyo ni fantasy au ni wajibu wako mkuu
Nini sasa na wewe
Kijana kuwa na adabu kidogo, mimi ni mtakatifu tena ni mchungaji pale MT Thomas, ndo mambo gani kuja kuhalibiana ugali jukwaani au hutaki nipate sadaka we kijana eboo!Halafu unakuta mwanaume kwa utashi wake anaamua kuwa shoga, anaacha hivi vitu aisee Mwachiluwi Mzee wa kupambania BICHWA KOMWE - mzabzab Busu la Kenge Mjusi Sharobalo granitized The only Mbaga Jr
View attachment 3511645
Submissive male hujambooBado sijapata mwanamke mwenye fantasy ya bdsm jaman.
Mimi ni submissive male
Anh any.Nini sasa na wewe