Wee jamaaa baadala ya kugonga namba kama gauss unawaza mitaro 🤣🤣🤣🤣🤣Bado sijatimiza 3some na dem anaefiran
Kama yupo au mtu anaconnection iyo bas anichek tafadhal
Wee jamaaa baadala ya kugonga namba kama gauss unawaza mitaro 🤣🤣🤣🤣🤣Bado sijatimiza 3some na dem anaefiran
Kama yupo au mtu anaconnection iyo bas anichek tafadhal
Sio kweliThreesome iko overrated sana, ni kitu cha kaawaida kabisa wala hakina maajabu.....
Haina cha addiction yoyote ni wewe tu na akili yako.Sio kweli
Ukiianza hii kitu unaweza kuwa addicted ni ugonjwa mbaya sana
kwahyo ww addiction yako ni nn kwene haya mambo ya kugegedanaHaina cha addiction yoyote ni wewe tu na akili yako.
Ni kama ambavyo watu wanakua na addiction na ponography sijui inakuaje mie sionagi maajabu kwenye hizo movie, lakini kuna mtu halali bila kucheki.... Sijui mara mwisho niliangalia lini hata
Addiction yangu ni hela 😹kwahyo ww addiction yako ni nn kwene haya mambo ya kugegedana
Speaking from experience???!! Kwa watu wanaopenda sex hii kitu achana nayoHaina cha addiction yoyote ni wewe tu na akili yako.
Ni kama ambavyo watu wanakua na addiction na ponography sijui inakuaje mie sionagi maajabu kwenye hizo movie, lakini kuna mtu halali bila kucheki.... Sijui mara mwisho niliangalia lini hata
Kwa experience yangu na kwa sisi tunaopenda sex threesome iko pale juu!! Halafu ukutane watu wote mliokutana mnaendanaHaina cha addiction yoyote ni wewe tu na akili yako.
Ni kama ambavyo watu wanakua na addiction na ponography sijui inakuaje mie sionagi maajabu kwenye hizo movie, lakini kuna mtu halali bila kucheki.... Sijui mara mwisho niliangalia lini hata
uko wp????😇Addiction yangu ni hela 😹
Mmh ukitoka kule kwenye uzi wa ngoma ukija huku unausoma kwa jicho moja 😹😹😹😹Huu uzi bwana, ukiwa huna cha kufanya upitie tu japo kidogo..🤣🤣
Tuma kwa namba hii jina litakuja Evauko wp????😇
Speaking from experience, threesome is overrated..... (Maoni yangu)Speaking from experience???!! Kwa watu wanaopenda sex hii kitu achana nayo
Kwa experience yangu na kwa sisi tunaopenda sex threesome iko pale juu!! Halafu ukutane watu wote mliokutana mnaendana
Uzuri tumeumbiwa kusahau, nikipiga jicho naona vitu vizuri nasahau kila kitu.🤣🤣 Maisha mafupi hata ujitahidi vipi kuwa makini. Unashangaa unatoka mwanza kuja dar kuna wana wanakushusha kwenye basi wanamalizana na wewe kibingwa..Mmh ukitoka kule kwenye uzi wa ngoma ukija huku unausoma kwa jicho moja 😹😹😹😹
Mweeee...hii sio addiction maana kila mtu anayoAddiction yangu ni hela 😹
I guess urs didnt involve all 8 holes thats whySpeaking from experience, threesome is overrated..... (Maoni yangu)
Sio kila mtu 😁Mweeee...hii sio addiction maana kila mtu anayo
Vipi kuhusu anal (heterosexual anal btn man and woman) Evelyn SaltSpeaking from experience, threesome is overrated..... (Maoni yangu)
Nataka nijaribu kabla ya kutundika daluga🤣🤣🤣Speaking from experience, threesome is overrated..... (Maoni yangu)
Kijana mknd ni mali ya jamhuri oohoooo......Vipi kuhusu anal (heterosexual anal btn man and woman) Evelyn Salt
Kwa utamu kwakweli ni tamu ila sio kwa kiwango inavyopambwa 😹Nataka nijaribu kabla ya kutundika daluga🤣🤣🤣