Mwalimu wa Mathe
Senior Member
- Mar 7, 2023
- 172
- 385
Hahahahaha yule mwamb hatombag mbeleJe wewe ndio yule jamaa ktk magroup ya telegram,huwa unawasulubu wale wadada na kuwaambia "baby ninyee,nyea ub**"😀😀😀?
Hahahahaha yule mwamb hatombag mbeleJe wewe ndio yule jamaa ktk magroup ya telegram,huwa unawasulubu wale wadada na kuwaambia "baby ninyee,nyea ub**"😀😀😀?
Naomba link ya group chap nikachek tope linavoruka mkuuJe wewe ndio yule jamaa ktk magroup ya telegram,huwa unawasulubu wale wadada na kuwaambia "baby ninyee,nyea ub**"😀😀😀?
ChaiFantasy yangu ilikua kumla mwanamke getini huku watu wakipita na nimeitimiza mkoa x
Kwa hiyo mkuu 'ulilipokea' na uliwalipa hao washenzi?Katika mapumziko yangu huko nilipokua bwana, nilisemaga hapa kua nawish kufanya threesome, yoooo...iyo kitu ni noma na nusu wanangu...
To have two dicks in you sio mchezo, tunaishi mara moja
Shukrani soon nakucheki ngoja nikutafitie funguUna ngapi nikupe contact yake leo leo ukale marinda
1.anapenda kutukana matusi kama unafi.. nini! Kutaja taja matako.kutaja mashoga.kusema anapenda kula mk wa kukuDemu anaetoa jicho anakua na story za aina gani, ili nimjue The only
Hiyo point namba 2 ya kupenda kubong'oa na kuonesha sana matako, kama ni kweli sasa si inamaanisha karibia kila mdada anatoa tigo, maana asilimia 80 ya wadada wanapenda kuonesha makalio Yao ili kuvutia wanaume 🫢, mfano kule insta The only1.anapenda kutukana matusi kama unafi.. nini! Kutaja taja matako.kutaja mashoga.kusema anapenda kula mk wa kuku
2.akikaa anapenda kubongoa.na anajionesha sana matako.
3.anapenda stori za kushare wanaume
Na magomvi ya wivu
Mkuu asie toa hawezi bongoa anaetoa huwa anatamani sana jasiri wa kuomba ,mm niliowala huwa wengi wanakuja niambia we kaka unajua kuomba vizuri na anakiri alikuwa hajui aanzie wapi ,asiependa hapendi mm hata simuombi na ndo maaana kuna mademu nshahadi ishi nao ukiwambia nakula jicho atashika msahafuHiyo point namba 2 ya kupenda kubong'oa na kuonesha sana matako, kama ni kweli sasa si inamaanisha karibia kila mdada anatoa tigo, maana asilimia 80 ya wadada wanapenda kuonesha makalio Yao ili kuvutia wanaume 🫢, mfano kule insta The only
Ulivosema hivyo nimewawaza posh queen, sanchi, na slay queen wengine wa insta wanaoonesha na kutingisha makalio yao 🙌 The onlyMkuu asie toa hawezi bongoa anaetoa huwa anatamani sana jasiri wa kuomba ,mm niliowala huwa wengi wanakuja niambia we kaka unajua kuomba vizuri na anakiri alikuwa hajui aanzie wapi ,asiependa hapendi mm hata simuombi na ndo maaana kuna mademu nshahadi ishi nao ukiwambia nakula jicho atashika msahafu
Duh nenda escort utapataOmeona watu hawasemi ila najua mie ni mmoja wapo wa kutaka threesome ya anal
Asilimia 95 ya mwanamke anaekubali kulala na mwanaume kwa dau la pesa anatoa jicho.mfano kuna jamaa tajiri mtu mzima ni mkinga anaishi nje ya nchi ,huwa anadau la mil 20 kula jicho goli 2 .yule mzee kwa yule wa msanii maarufu mmakonde alitoa mil 80 akaenda kula jicho dubai wiki zima.ukiacha sisi tunaopewa na wanawake kwa kuwa wanapenda na wanapenda wanaempa awe anapenda pia na msiri,wanaofanya kwa kuwakomoa kaka hutoa dau nono sana,kuna demu ambiance yule zai wa arusha nilimuomba ka mara 3 akanambia hajawah na hatoi,mwaka jana kanipigia simu njoo nikupe bure ,nkaenda nlipewa nusu nizimie ,kumuuliza akaniambia kuna mzee walitoka nae kwa dau la laki 2 kufika chumbani akatoa mil 5 cash akamwambia nipe jicho goli moja tuuu ndo akaanza kisha akamwambia kila ukitaka nakupa mil 1 demu alikuwa anajenga fikilia akamalizia nyumba yaan katoa si chini ya mara 50 ,ndo akakumbuka alivoninyima ikabidi anipoozeUlivosema hivyo nimewawaza posh queen, sanchi, na slay queen wengine wa insta wanaoonesha na kutingisha makalio yao 🙌 The only
Nimegundua demu mwenye bikra ya tigo, akianza liwa jicho anahisi maumivu, ila akiendelea kuliwa mara kwa mara maumivu yanapungua, baadae kabisa na demu nae anaanza kuhisi raha kwenye hilo tendo,Asilimia 95 ya mwanamke anaekubali kulala na mwanaume kwa dau la pesa anatoa jicho.mfano kuna jamaa tajiri mtu mzima ni mkinga anaishi nje ya nchi ,huwa anadau la mil 20 kula jicho goli 2 .yule mzee kwa yule wa msanii maarufu mmakonde alitoa mil 80 akaenda kula jicho dubai wiki zima.ukiacha sisi tunaopewa na wanawake kwa kuwa wanapenda na wanapenda wanaempa awe anapenda pia na msiri,wanaofanya kwa kuwakomoa kaka hutoa dau nono sana,kuna demu ambiance yule zai wa arusha nilimuomba ka mara 3 akanambia hajawah na hatoi,mwaka jana kanipigia simu njoo nikupe bure ,nkaenda nlipewa nusu nizimie ,kumuuliza akaniambia kuna mzee walitoka nae kwa dau la laki 2 kufika chumbani akatoa mil 5 cash akamwambia nipe jicho goli moja tuuu ndo akaanza kisha akamwambia kila ukitaka nakupa mil 1 demu alikuwa anajenga fikilia akamalizia nyumba yaan katoa si chini ya mara 50 ,ndo akakumbuka alivoninyima ikabidi anipooze
ndio wapi huko mzeyaDuh nenda escort utapata
habana mzeya mie mbona wengi tuu wananijua humu kuwa mie ni mzee wa kubrudisha balaza wala sipo huko kwenye maviJe wewe ndio yule jamaa ktk magroup ya telegram,huwa unawasulubu wale wadada na kuwaambia "baby ninyee,nyea ub**"😀😀😀?
Threesome nzuri ni ya kawaida sio ya jicho hiyo ni uchafuNimeona watu wanatamani Sana 3some na jicho.. kwani kuna Raha gani huko?
Em tulia sasa tuelezee vizuri ilikuaje? Mbona una haraka mno???Katika mapumziko yangu huko nilipokua bwana, nilisemaga hapa kua nawish kufanya threesome, yoooo...iyo kitu ni noma na nusu wanangu...
To have two dicks in you sio mchezo, tunaishi mara moja