Mwalimu wa Mathe
Senior Member
- Mar 7, 2023
- 172
- 385
Nimetimiza 3some ya ke wawil ila hawaend anal nahis bado cjamaliz nataman nipate wa anal pia😋
Mbona naona kama kati ya wanawake 10, 3 tu ndo watakubali uwale jicho?Ndo maana wadada wanatoa jicho kwa MTU maalumu Sana umejibu kiume Sana Kausha Siri yako.
Nikiwa chuo wale wadada wasagaji wanapenda kumpata MTU anaejua Kula jicho vizur .asee niliotea wamama tena wake za watu nilikula jicho mpaka nagraduate sionekanagi na demu maana Wana mawivu.nilikuwa Hadi Waume zao wananiona mdogo .kumbe napewa wasiyopewa.
Hadi Leo sijawah mwambia MTU kamwee.
Demu anatoa jicho wajuzi tunamjua toka baa kwenye stori Tu .Ila kama hapendi kuna Raha gani? Raha ni mnazoeana Hadi anatumia SMS bby Leo nahamu unifir....Mbona naona kama kati ya wanawake 10, 3 tu ndo watakubali uwale jicho?
Au kuna mahali mimi nakwama
CC: Mzee wa kupambania The only
Shetani unatoa ushuhuda na kutafuta watu wa kwenda nao jehanamu.Sioni sababu ya kupoteza muda kuulizana ulizana hali, kila mtu apambane na hali yake, moya kwa moya kwenye mada.
Toka balehe mshawasha wa kufanya mapenzi huwa mkubwa sana. Tuna fikiria vitu vingi, vingine hatuwezi hata waambia watu maana ni chafu sana ila nyingine tunaziishi.
Nimeanzisha uzi huu tushirikishane Sexual Fantasy (ndoto za kingono) na kama tushatimiza au bado. Kabla sijawaalika kwaajili ya ushuhuda wacha niseme yangu.
Binafsi nina Fantasy zangu ambazo baadhi nimezitimiza na nyingine bado ila nipo kwenye michakato.
Vipi kwa upande wako, fantasy yako ni ipi na ushaitimiza au bado?
- Kumla boss wangu (tena aliyenizidi umri). Hii imetimia. Lile wazo la kumla mtu anayeheshimiwa na wengi halafu lilikuwa linani-turn on vibaya sana tena tukijua kuwa hairuhusiwi😂. Ilikuaje kuaje, nilishatoa ushuhuda kwenye uzi wetu pendwa kabisa wa kuitwa “Ulishawahi kula tunda kimasikhara”.
- Kumla binamu au ndugu ambaye ni halali kuliwa. Enhee enyi moralists hapa naomba mtulie. Ndugu kama matunda kuna ya kuliwa na sumu, kila mtu ajichagulie. Dada wa kuzaliwa tumbo moja na wengine wa karibu hao ni haramu asee, lakini mabinamu na wale wa undugu wa kutafuta tafuta wale halali kabisa kwa matumizi. Katika maisha yangu nilikuwa natamani sana kula binamu, sana yaani ila ikatokea kimasihara kabisaa😂 ushuhuda tumeweka kwenye uzi wetu pendwa kabisa. Halafu kuna mwingine alikuwa anatakiwa kuniita kaka naye nilimkula, mwingine alikua ananiita “Uncle” nilimkula, tena huyu wakati namchomeka akawa ananambia “Uncle naumia mwenzio” “Uncle taraa…ti..buuu”. Kwahiyo hii imetimia kabisa.
- Kula mwanamke wa race nyingine (awe mzungu, mwarabu au mchina). Hii nayo ilinikaa sana, nilikuwa nawaza hivi hizi ngozi nyeupe zina utamu gani? Tamu kama hizi nyeusi au inakuwaje? Basi bwana katika harakati za maisha nilikutana nayo, nikaitafuna mpaka mifupa na niliitafuna huku nikikumbuka mababu zetu walioteswa utumwani na moyo ukawa tuli. Nilikuwa mwanaume mwenye furaha kuliko wote ulimwenguni (nimesema ULIMWENGUNI sio Duniani.
- Kula wanawake wawili (threesome). Hii bado, sema naichangamkia sana kuitimiza ila bado. Naweza sema nimefikia nusu yake kwakuwa nilishawahi kula tunda saa 7 la KE mmoja na saa 8 nikahamia kwa KE mwingine ila ile kwa pamoja bado haijatimia. Ila kabla ya kufa kwangu nitahakikisha inatimia kabisa.
Demu anaetoa jicho anakua na story za aina gani, ili nimjue The onlyDemu anatoa jicho wajuzi tunamjua toka baa kwenye stori Tu .Ila kama hapendi kuna Raha gani? Raha ni mnazoeana Hadi anatumia SMS bby Leo nahamu unifir....
Hahah😳😳🙌🤣🤣
Hapana, walimu ni watu wema 😎😎Ataliwa na walimu shuleni [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Unaboa kutuelekeza page ambazo hazipo hapa.Sioni sababu ya kupoteza muda kuulizana ulizana hali, kila mtu apambane na hali yake, moya kwa moya kwenye mada.
Toka balehe mshawasha wa kufanya mapenzi huwa mkubwa sana. Tuna fikiria vitu vingi, vingine hatuwezi hata waambia watu maana ni chafu sana ila nyingine tunaziishi.
Nimeanzisha uzi huu tushirikishane Sexual Fantasy (ndoto za kingono) na kama tushatimiza au bado. Kabla sijawaalika kwaajili ya ushuhuda wacha niseme yangu.
Binafsi nina Fantasy zangu ambazo baadhi nimezitimiza na nyingine bado ila nipo kwenye michakato.
Vipi kwa upande wako, fantasy yako ni ipi na ushaitimiza au bado?
- Kumla boss wangu (tena aliyenizidi umri). Hii imetimia. Lile wazo la kumla mtu anayeheshimiwa na wengi halafu lilikuwa linani-turn on vibaya sana tena tukijua kuwa hairuhusiwi😂. Ilikuaje kuaje, nilishatoa ushuhuda kwenye uzi wetu pendwa kabisa wa kuitwa “Ulishawahi kula tunda kimasikhara”.
- Kumla binamu au ndugu ambaye ni halali kuliwa. Enhee enyi moralists hapa naomba mtulie. Ndugu kama matunda kuna ya kuliwa na sumu, kila mtu ajichagulie. Dada wa kuzaliwa tumbo moja na wengine wa karibu hao ni haramu asee, lakini mabinamu na wale wa undugu wa kutafuta tafuta wale halali kabisa kwa matumizi. Katika maisha yangu nilikuwa natamani sana kula binamu, sana yaani ila ikatokea kimasihara kabisaa😂 ushuhuda tumeweka kwenye uzi wetu pendwa kabisa. Halafu kuna mwingine alikuwa anatakiwa kuniita kaka naye nilimkula, mwingine alikua ananiita “Uncle” nilimkula, tena huyu wakati namchomeka akawa ananambia “Uncle naumia mwenzio” “Uncle taraa…ti..buuu”. Kwahiyo hii imetimia kabisa.
- Kula mwanamke wa race nyingine (awe mzungu, mwarabu au mchina). Hii nayo ilinikaa sana, nilikuwa nawaza hivi hizi ngozi nyeupe zina utamu gani? Tamu kama hizi nyeusi au inakuwaje? Basi bwana katika harakati za maisha nilikutana nayo, nikaitafuna mpaka mifupa na niliitafuna huku nikikumbuka mababu zetu walioteswa utumwani na moyo ukawa tuli. Nilikuwa mwanaume mwenye furaha kuliko wote ulimwenguni (nimesema ULIMWENGUNI sio Duniani.
- Kula wanawake wawili (threesome). Hii bado, sema naichangamkia sana kuitimiza ila bado. Naweza sema nimefikia nusu yake kwakuwa nilishawahi kula tunda saa 7 la KE mmoja na saa 8 nikahamia kwa KE mwingine ila ile kwa pamoja bado haijatimia. Ila kabla ya kufa kwangu nitahakikisha inatimia kabisa.
Unakuwa kidogo umelewa au kavu kavu kabisa macho makavu? 😁😁Omeona watu hawasemi ila najua mie ni mmoja wapo wa kutaka threesome ya anal
Hahahaha...Wasinipangie matumizi hawakuwepo wakati mbegu yangu inakimbia kwenye yai kutunga mimba yangu,😂
Kwaiy ushaitimizaKatika mapumziko yangu huko nilipokua bwana, nilisemaga hapa kua nawish kufanya threesome, yoooo...iyo kitu ni noma na nusu wanangu...
To have two dicks in you sio mchezo, tunaishi mara moja
Uliza wadau wa threesome qote watakwambia ili inoge mademu lazima wagonge vyombo au nasema uwongo Evelyn SaltUnakuwa kidogo umelewa au kavu kavu kabisa macho makavu? 😁😁
Upo sawa mwenyekiti wa threesome Africa mashariki na katiUliza wadau wa threesome qote watakwambia ili inoge mademu lazima wagonge vyombo au nasema uwongo Evelyn Salt
Sasa si ulisema unapenda, nkajua ulishafanya ndomaana nikakuuliza uzoefu wako.Uliza wadau wa threesome qote watakwambia ili inoge mademu lazima wagonge vyombo au nasema uwongo Evelyn Salt
Je wewe ndio yule jamaa ktk magroup ya telegram,huwa unawasulubu wale wadada na kuwaambia "baby ninyee,nyea ub**"😀😀😀?Uliza wadau wa threesome qote watakwambia ili inoge mademu lazima wagonge vyombo au nasema uwongo Evelyn Salt