Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

alishaolewa mkuu, mwanzoni tuliendelea ila badae nikaona hapana mke wa mtu ni shida, akawa anasema sasa itakuweje na mm kuna wakati nataka? nikamwambia amwambie mumewe ukweli kama ni mwelewa atamuhudumia, akasema hawezi, sijui alipata wapi ujasiri siku moja ananiambia alimweleza mumewe akamwelewa kwa hyo anapata nyumbani, inawezekana jamaa alikuwa baharia na yy. wako vzuri sana wana watoto na ukikutana nao mchana ni watu wa heshima sana,
Duhh!!! Hatari sana hii. Vp mkuu wewe unaweza kuoa mwanamke anayetoa tigo?
 
We mdanganye mwenzio abaki kijijini wakati wewe uko mjini tayari
Alafu samahani mkuu hivi hili jina la totoo ndiyo wanaitwa watu wa aina gani?
Cc mshamba_hachekwi
Totoo unamuita some1 u loved… either babe/ mdogo

Kama kufanya tabia mbaya ndio u mjini basiiii 🤣 muache totoo aendelee kuwa mshamba ila usimcheke. mshamba_hachekwi
 
Back
Top Bottom