mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,944
- 81,586
kifo cha mende + hickey vinatosha😂Kabisa totoo.. don’t dare mwaya
kifo cha mende + hickey vinatosha😂Kabisa totoo.. don’t dare mwaya
We mdanganye mwenzio abaki kijijini wakati wewe uko mjini tayariKabisa totoo.. don’t dare mwaya
haya weka yako tuoneNa tiketi ya mbinguni unayo mkononi tayari🤣
Kvla vzuri na ushibe, yaani usijivunge kwenye kula, pia mazoezi mepesimepesi, epuka junk foods, moto utapekeka vzuri tu mkuu wangu.Kwahiyo Wazee tuendelee kujifukiza pamoja na mazoezi kwa sana
Maana nilikuwa najionea huruma na Uzee huu full Presha
Hiyo hickey ndiyo nini tena aisee?kifo cha mende + hickey vinatosha😂
Ngoja nikuitie mrembo Ms eyes akwambie 🏃🏃🏃haya weka yako tuone
utani wa ngumiNgoja nikuitie mrembo Ms eyes akwambie 🏃🏃🏃
Kumbe una hasira ya kimasai🤣🤣🤣🤣utani wa ngumi
Kabisa chiefNa siku moja moja wanaenda kutoa Elimu kwa Vijana kuhusu kutojaribu hayo mengine wakati wa tendo
Yaani Kibongo bongo bila unafiki huishi
Oya huna manyoya Kwenye makalio nn? Ndio maana kalilia kukunyonya[emoji16][emoji16]Anaanzaje kunisokomeza, yy aliomba kunyonya ass sio kusokomeza kidole, hv hii ktu ni ajabu sana kwenu eh? Mbona kawaida tu mkuu.
Ninayo tena mengi tu.Oya huna manyoya Kwenye makalio nn? Ndio maana kalilia kukunyonya[emoji16][emoji16]
bado hujataja yako nasubiriaKumbe una hasira ya kimasai🤣🤣🤣🤣
NImekosea mimi nisamehewe tu
Dont take it serious
Zitoshe zilizotajwa hapa chiefbado hujataja yako nasubiria
Oyaa mwana lile group lako la halua halua bado wewe ni admin mkuu[emoji2]Kumla cocastic 0713
Mu add kwenye lile group lako mliloniremove mimiNenda telegram utapata malaya ata ukitaka 6some wanakupa kikubwa mpunga wako
Kwahiyo ulikaa mkao gani mkuu ili akunyonye ass?[emoji849],najaribu ku imagine lakin sipati picha ulivyombon'goleaAnaanzaje kunisokomeza, yy aliomba kunyonya ass sio kusokomeza kidole, hv hii ktu ni ajabu sana kwenu eh? Mbona kawaida tu mkuu.
yoyote muradi alikidhi kiu yakeKwahiyo ulikaa mkao gani mkuu ili akunyonye ass?[emoji849],najaribu ku imagine lakin sipati picha ulivyombon'golea
Poapoa mkuu kila kheriyoyote muradi alikidhi kiu yake
Duhh!!! Hatari sana hii. Vp mkuu wewe unaweza kuoa mwanamke anayetoa tigo?alishaolewa mkuu, mwanzoni tuliendelea ila badae nikaona hapana mke wa mtu ni shida, akawa anasema sasa itakuweje na mm kuna wakati nataka? nikamwambia amwambie mumewe ukweli kama ni mwelewa atamuhudumia, akasema hawezi, sijui alipata wapi ujasiri siku moja ananiambia alimweleza mumewe akamwelewa kwa hyo anapata nyumbani, inawezekana jamaa alikuwa baharia na yy. wako vzuri sana wana watoto na ukikutana nao mchana ni watu wa heshima sana,
Totoo unamuita some1 u loved… either babe/ mdogoWe mdanganye mwenzio abaki kijijini wakati wewe uko mjini tayari
Alafu samahani mkuu hivi hili jina la totoo ndiyo wanaitwa watu wa aina gani?
Cc mshamba_hachekwi