Brelim Skoro_
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 14,935
- 37,219
Naona Kama unavutia ngozi upande wako hv.napenda akilegeza machoš bonus points kama ni makubwa
Naona Kama unavutia ngozi upande wako hv.napenda akilegeza machoš bonus points kama ni makubwa
natumia sneak attackš¤£Naona Kama unavutia ngozi upande wako hv.
Kwaherini Jamani.natumia sneak attackš¤£
Ngoja nikimbie uzi huu nisije onekana mzinifušnatumia sneak attackš¤£
kwamba we ndo unalegeza ama yeyeš¤£š¤£š¤£acha tu.
Kwendašškwamba we ndo unalegeza ama yeye
Kwa mawazo haya DP World wachukue Bandari Tu.Sioni sababu ya kupoteza muda kuulizana ulizana hali, kila mtu apambane na hali yake, moya kwa moya kwenye mada.
Toka balehe mshawasha wa kufanya mapenzi huwa mkubwa sana. Tuna fikiria vitu vingi, vingine hatuwezi hata waambia watu maana ni chafu sana ila nyingine tunaziishi.
Nimeanzisha uzi huu tushirikishane Sexual Fantasy (ndoto za kingono) na kama tushatimiza au bado. Kabla sijawaalika kwaajili ya ushuhuda wacha niseme yangu.
Binafsi nina Fantasy zangu ambazo baadhi nimezitimiza na nyingine bado ila nipo kwenye michakato.
Vipi kwa upande wako, fantasy yako ni ipi na ushaitimiza au bado?
- Kumla boss wangu (tena aliyenizidi umri). Hii imetimia. Lile wazo la kumla mtu anayeheshimiwa na wengi halafu lilikuwa linani-turn on vibaya sana tena tukijua kuwa hairuhusiwiš. Ilikuaje kuaje, nilishatoa ushuhuda kwenye uzi wetu pendwa kabisa wa kuitwa āUlishawahi kula tunda kimasikharaā.
- Kumla binamu au ndugu ambaye ni halali kuliwa. Enhee enyi moralists hapa naomba mtulie. Ndugu kama matunda kuna ya kuliwa na sumu, kila mtu ajichagulie. Dada wa kuzaliwa tumbo moja na wengine wa karibu hao ni haramu asee, lakini mabinamu na wale wa undugu wa kutafuta tafuta wale halali kabisa kwa matumizi. Katika maisha yangu nilikuwa natamani sana kula binamu, sana yaani ila ikatokea kimasihara kabisaaš ushuhuda tumeweka kwenye uzi wetu pendwa kabisa. Halafu kuna mwingine alikuwa anatakiwa kuniita kaka naye nilimkula, mwingine alikua ananiita āUncleā nilimkula, tena huyu wakati namchomeka akawa ananambia āUncle naumia mwenzioā āUncle taraaā¦ti..buuuā. Kwahiyo hii imetimia kabisa.
- Kula mwanamke wa race nyingine (awe mzungu, mwarabu au mchina). Hii nayo ilinikaa sana, nilikuwa nawaza hivi hizi ngozi nyeupe zina utamu gani? Tamu kama hizi nyeusi au inakuwaje? Basi bwana katika harakati za maisha nilikutana nayo, nikaitafuna mpaka mifupa na niliitafuna huku nikikumbuka mababu zetu walioteswa utumwani na moyo ukawa tuli. Nilikuwa mwanaume mwenye furaha kuliko wote ulimwenguni (nimesema ULIMWENGUNI sio Duniani.
- Kula wanawake wawili (threesome). Hii bado, sema naichangamkia sana kuitimiza ila bado. Naweza sema nimefikia nusu yake kwakuwa nilishawahi kula tunda saa 7 la KE mmoja na saa 8 nikahamia kwa KE mwingine ila ile kwa pamoja bado haijatimia. Ila kabla ya kufa kwangu nitahakikisha inatimia kabisa.
Kumbe ndo nyie mlikua hapa nyuma mnafumuana , niliwaona kwenye hicho kijumba nikataka kuwarushia jiweFantasy yangu ilikuwa kusex Sehemu hatarishi Kama ofisini/chooni/ au sehemu ya wazi ambayo watu wanapita like tunasex faster faster huku tunaogopa watu watatukuta. It happened last week[emoji28][emoji28], Tulijibanza kwenye kinyumba walichojengea Sim tank wakaweka juu ,watu walikuwa wakipita tunatulia kidogo then tunaendelea, naweza sema ilikuwa cha faster sana but I enjoyed kuliko siku zote.
Natamani Sana hio kitu[emoji2957]Nimealikwa kwenye threesome na demu ila naogopa kwenda maana ni baamedi
Ingia telegram search adult contentHivi bongo kupata kupata video za pilau kama Huko miaka ya nyuma hamna wakuu
[emoji16][emoji16][emoji16]Mkuu unalambaaa puruuuu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Hii fantasy yako dk 0 unaitimiza..Fantasy yangu haijapataga mtu? aisee nimedevelop ingine baada ya kusoma huu Uzi, sikuwahi kuwaza mauchafu mengi kwa wakati mmoja!
Enewei Nina hamu ya kuwaona wadada wakisagana, pembeni niwepe mie ni Ke, na Me awepo tukiangalia ha ha ha ha haaaaaa
huuu uziii motooo ule unatuita
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Maelezo yote haya ni kutetea kinyeo tu[emoji2]
Sent from my Infinix X665 using JamiiForums mobile app
Tunaposema kupitisha kaulimi kwenye kinyeo inalipa sana nadhani sasa watu watakubaliana nasi.ugonjwa wa wengi huu.. ila hakikisha una msafisha wewe mwenyewe.. au anajisafisha vizuri..
iliwahi nitokea .. nipo na demu mpya lodge . ghafla aka daka SMS za demu mwingine.. kaanza kulia pale .. ka mind kinoma .....
ni pisi yenye shape yake, kama imechingwa hata yeye anajijua ndiyo silaha yake, aka lalia tumbo, kitako chote kipo juu juu kama break ya ndege.. kanunaa na kasema nsi mguse .. hapo katoka kuoga. kasha vaa na suruali yake tayari kusepa..
nkaweka mdomo usawa wa "tigo" juu ya suruali yake
daah nkaona good response.. akawa ana kata kiuno kama ana furahia
nka shusha suruali kidogo sasa mdomo juu ya "pichu" material ya pazia..
akashusha pichu mwnyewe, aka bong'oa nkaanza rimjob.. huku kidole kina tokosa papuchi... nkaoan ana zidi pagawa ... kaloa kinoma, miguno kama yote.. nka hamishia dushe kwenye mfereji wake wa ikweta, nkawa namsugua "to and fro" kilichofuata ni mgegedo wa doggy na reversed cowgirl
*****
daaah... wakat wa mgegedo nkawa nasugua sugua kwenye mlango wa tigo na dole.....
baada ya Tukio akawa ana nilaumu sana. anasema nmemfundisha mchezo mtamu.. na mm sina future na yeye .
ila ikawa ni yeye ana nitafuta na cha ajabu aka acha hata vizinga vya ajabu ajabu .. na akawa tayari kubali kuwa yeye ndiyo mchepuko.
nadhani ilikuwa ni fantasy yake.
big up sana mwanangu, huogopi kuongea vitu ambavyo ni tabooTunaposema kupitisha kaulimi kwenye kinyeo inalipa sana nadhani sasa watu watakubaliana nasi.
Wanaume tufyonzeni sana mbususu na kupitisha kaulimi kwenye kinyeo au kunyonya kinyeo, huwa inawasisimua sana wadada
Utatafutwa sana kwa gharama zao
š Hakika mkuu hivi vitu sio vya kuficha wanawake wanapenda shoo shoobig up sana mwanangu, huogopi kuongea vitu ambavyo ni taboo
Fantasy yangu ilikuwa kusex Sehemu hatarishi Kama ofisini/chooni/ au sehemu ya wazi ambayo watu wanapita like tunasex faster faster huku tunaogopa watu watatukuta. It happened last week[emoji28][emoji28], Tulijibanza kwenye kinyumba walichojengea Sim tank wakaweka juu ,watu walikuwa wakipita tunatulia kidogo then tunaendelea, naweza sema ilikuwa cha faster sana but I enjoyed kuliko siku zote.