ipi ni nzuri kati ya infinix note 3 na infinix hot s ?

ipi ni nzuri kati ya infinix note 3 na infinix hot s ?

gustavoo

Senior Member
Joined
Jan 8, 2017
Posts
119
Reaction score
138
wadau naomba kiujumla naomba mnijuze udhaifu wa hizi mobile phone naona ni brand geni sokoni
 

Attachments

  • images (1).jpg
    images (1).jpg
    3 KB · Views: 153
  • images.jpg
    images.jpg
    3.5 KB · Views: 146
asanteni sasa nna infinix note3 kwa kweli ni nzuri mno sikutegemea labda ukubwa tuu ndo kero kidogo ila kwa chaji ni balaa inakaa haswaa ukiwa sio mtumiaji wa simu sana hata two days unaweza kaa na data on
 
asanteni sasa nna infinix note3 kwa kweli ni nzuri mno sikutegemea labda ukubwa tuu ndo kero kidogo ila kwa chaji ni balaa inakaa haswaa ukiwa sio mtumiaji wa simu sana hata two days unaweza kaa na data on
Two days data on nomaaa
 
asanteni sasa nna infinix note3 kwa kweli ni nzuri mno sikutegemea labda ukubwa tuu ndo kero kidogo ila kwa chaji ni balaa inakaa haswaa ukiwa sio mtumiaji wa simu sana hata two days unaweza kaa na data on
Camera yake vp
 
note3 wengi wanauza 350000,mimi nilimchukulia bi mkubwa kwa300k nairobi
 
asanteni sasa nna infinix note3 kwa kweli ni nzuri mno sikutegemea labda ukubwa tuu ndo kero kidogo ila kwa chaji ni balaa inakaa haswaa ukiwa sio mtumiaji wa simu sana hata two days unaweza kaa na data on
Shilingi ngapi inauzwa boss
 
Back
Top Bottom