Ipi inakufaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi inakufaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Sep 24, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Condoms,zipo za aina nyingi sana.
    Zipo za sh.100,200,500,1000,2500 etc.

    Wengi tuna zitambua kwa bei zake,lakini ni kweli kwamba zote zina kusudio
    moja (kukukinga na STDS na Mimba?)kwanini zinauzwa bei tofauti?

    Wewe,kibongo bongo una pendelea condom zipi?
    Mwenzi wako ana zifurahia,hazimdhuru?

    Mimi napendelea Rough Rider,ni ghali,lakini ni salama,hazi pasuki kwa urahisi
    kama Dume condoms zilizo fanya nikapata mtoto.

    Unapendelea zipi?
    Na kama hupendi condoms,option zako ni zipi?Je ni salama?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    sijatumia miaka mingi? Hivi zinavaliwaje vileee?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,961
    Likes Received: 9,816
    Trophy Points: 280
    Ya kike au ya kiume?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ha ha ha,swali zuri sana hilo.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,767
    Likes Received: 8,336
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeshavaa mabomu, ajali kazini wala sihitaji kuwa mlinzi wa Dunia, ni nyama kwa nyama.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,208
    Likes Received: 5,387
    Trophy Points: 280
    mkuu zishukuru condom Dume maana zimefanya unaitwa baba!!!
     
  7. M

    Mfaranyaki New Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi huwa napiga kavu kondomu ya nn
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Abstinence, na zaidi uaminifu.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hizo uaminifu zinauzwa sh ngapi King'asti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Zim Dola 25.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Zim ndio zimbabwe au?
     
  12. Transducer

    Transducer Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    IUD is the bect 99% safe
     
  13. L

    Lughe Senior Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Besides kwanini kunakuwa na Longolongo inapofikia wakati wa kuuziwa kwenye maduka ya dawa.Yaani anayeuza ataanza kukuonea aibu or ataweza hadi kukufanya unayenunua uone aibu hata kunegotiat bei au kuuliza aina nyingine.
    of course sioni sababu iwe kitu cha ajabu or aibu na mbaya zaidi anayeuza akiwa mwanamke!
    Vilevile na hizi sehemu za gesti utakuta wahudum wengi wao customer care zero kabisa.kwani wanaringa kupitiliza sijui wanamatatizo gani?na sometime unaweza wanaweza kukukodorea jicho,sijua kwanini huwa wanafanya hivyo.
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    KamaSutra

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Sijui me mshamba? Niko dunia ya ngapi cjui..

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  16. N

    Ng'ongoampoku Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aiseee kondom za nini muzeeeee, tafuta moja tu uwe unakula mechi ila kama humwamini kazi ni kwakkkkooooooooo basiiiii hata utumie za aina zote kondom ni kondom:rockon:
     
  17. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Who cares? Why? After all me and you hatutakuwepo in 50yrs to come...enjoy!!
     
  18. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Poleni nyie kwa kuhangaika mwenzenu nimemeza za vidonge maana kuvaa nako ni ishu.
     
  19. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 838
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    situmii yoyote
     
Loading...