Ipi haki ya wanafunzi hawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi haki ya wanafunzi hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DOMA, Feb 26, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jamani wataalam au wazoefu wa kuhusiana na elimu ya juu, wanafunzi wana haki gani pale wanapotungiwa mtihani nje ya topic walizofundishwa? Kwani udom yamewakuta hayo wanasheria wasaidieni hawa
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Zaidi ya kulalamika kupitia chanel za shule sidhani kama kuna tatizo la kisheria hapa.
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    walitakiwa wajisaidie wenyewe kwani wao hawazjui haki zao. nn maana ya wasomi? uoga ni dhambi kubwa sana.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Udom napo kuna matukio balaa.
     
  5. N

    NIMIMI Senior Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona ndo yanayotokea vyuo vyote, na hasa mtihani unapotungwa na mwl asiyekufundisha darasani, hiyo ndo elimu ya Tanzania!
     
  6. s

    siyenda Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli tutafika namna hiyo?au ndio wanataka watu tupate supp nini?
     
Loading...