Ipi degree bora ya kuvua nguo/kutoa pesa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi degree bora ya kuvua nguo/kutoa pesa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,585
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Hili pengine linaweza kusaidia kupunguza ongezeko la ukimwi nchini ebu tusaidiane jamani lipi bora kati ya hayo at keast madada zetu wawezekumaliza vyuoni bila kuogopa kwenda kupima ngoma
    ipi degree bora kutoa hela ama kuvua nguo uapte degree
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kheri kutoa hela as nimeshudia mhadhiri anataka uchi tena kavu alafu ana ngoma otherwise anakuferisha yaani kuna watu ni wanyama
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu!
    KWANINI MTU UENDE CHUO KAMA AKILI YAKO MGOGORO?
     
  4. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 5,802
    Likes Received: 6,312
    Trophy Points: 280
    Haya mambo bado yapo tu!?
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,864
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160

    zote si bora , ilio nakiwango kizuri ni ile SHAHADA ya A.l. Mrema aliyoipaya kwa miezi mitatu Kutka chuo kikuu fulani Marekani. maana inaokoa sana muda na ghalama yake si kubwa sana. maana humuhitaji Baregu wala Mvungi kukushushia nondo , hii inakua presented na kijana awa kidato cha sita kule Uingereza ambae babaake anahost website....nini unataka tena.
     
Loading...