iPhone 12 Pro Max Wins DisplayMate Best Smartphone Display Award, Sets Multiple Performance Records.

iPhone 12 Pro Max Wins DisplayMate Best Smartphone Display Award, Sets Multiple Performance Records.

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,513
iPhone 12 Pro Max imepita kupitia upimaji wa DisplayMate na imepokea Daraja la Utendaji la Kuonyesha la A +. Pro max display yake ni OLED Super Retina XDR la simu limefanana au kuweka rekodi 11 za utendaji wa onyesho la smartphone, pamoja na usahihi kamili wa rangi, mabadiliko madogo kabisa ya usahihi wa rangi, na uwiano wa juu kabisa wa utofautishaji. Mifano za iPhone hapo zamani kawaida zilikuwa na maonyesho ya maonyesho ya hali ya juu ambayo yalilingana au kuweka rekodi kadhaa za utendaji wa onyesho. iPhone 12 Pro Max inakuja na onyesho la OLED la inchi 6.7 na azimio la saizi 2,778x1,284 na wiani wa pikseli 458ppi.

DisplayMate ni huduma ya upimaji wa hali ya juu na huduma ya utumiaji ambayo hutumia jaribio la wamiliki na mifumo ya upimaji kuamua jinsi onyesho ni nzuri. IPhone 12 Pro Max ilijaribiwa hivi majuzi na ilipokea Daraja la Uonyesho la Juu kabisa la A +.

iPhone 12 Pro Max iliweza kuweka au kulinganisha rekodi 11 za utendaji wa onyesho la smartphone, pamoja na usahihi kamili wa rangi, mabadiliko madogo kabisa kwa usahihi wa rangi, uwiano wa juu kabisa, mwonekano wa chini kabisa wa skrini, azimio la skrini inayoonekana zaidi, mwangaza mdogo kabisa na pembe ya kutazama, na tano zaidi. Simu pia inakuja na mwangaza kamili wa skrini kamili kwa simu za kisasa za OLED kwa niti 825 kwa asilimia 100 Wastani wa Picha (APL).

 

Attachments

  • IMG_6035.jpg
    IMG_6035.jpg
    25.8 KB · Views: 9
  • IMG_6035.jpg
    IMG_6035.jpg
    25.8 KB · Views: 9
google watuache na kiswahili chetu mbwa hawa[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848].
 
Back
Top Bottom