iPhone 11... kuvunja rekodi?

Vamosdm05

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
190
Points
250

Vamosdm05

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
190 250
Apple Hana flaw?
1.bend gate

iPhone 6 zinazojikunja zenyewe,

2. Antenna Gate iPhone 4 zilizokuwa hazishuki network

3.touch deseases: Flickering grey bar of doom, iPhone 6 na 6 plus ambazo zilikuwa zinakufa bar ya juu


4.Apple maps ambazo zilikuwa zikipoteza watu zikapigwa marufuku nchi kibao


5.purple haze iPhone 5 pic


6. Yellow gate vioo vilibadilika kuwa njano


7.kutoa updates zinapunguza nguvu ya processor kwa simu za zamani (wamekiri wenyewe)

8.macbook zilizokuwa zinalipuka na kusababisha Apple kuzirudisha


Blunders za Apple Ni nyingi tu mkuu na wao Wala sio saints kwamba hawakosei.
Asante mkuu umeniwahi...I was going to say this...tatzo Uumini unazidi sana na kuua uhalisia hamna kizuri kisicho na kasoro!
 

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,665
Points
2,000

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,665 2,000
Hujui chochote kuhusu apple. Hujawahi fuatilia chochote kuhusu apple.

Sijawahi ona simu ya apple ina flaws. Samsung note 7, ilikuwa na battery explosion, samsung fold inavunjika kioo.

Mnajaziwa specs bila utafiti, madhara yake ndo hayo sasa. Hata durability ni shida.

Bora ukae kimya.
dah yaani we jamaa aisee!!
 

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
1,010
Points
2,000

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
1,010 2,000
Masikini ndo wanaolalamika kuhusu Apple wakati wateja wao hawana shida na bidhaa wanazonunua.
Maskini hawalalamiki, tatizo ni mashoga kina Tim Cook na wafuasi(mashoga wenzie) kudanganya watu kuwauzia simu zenye teknolojia ya nyuma na hao ma isheep kujiona wana kitu cha maana kumbe mavi.
 

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
1,010
Points
2,000

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
1,010 2,000
Asante mkuu umeniwahi...I was going to say this...tatzo Uumini unazidi sana na kuua uhalisia hamna kizuri kisicho na kasoro!
Isheep wao apple ni perfect 100%, wao hawakosei, ni zaidi ya malaika. Hata apple akiwauzia mavi wao watasema hii ni perfect and premium product na watainunua kwa fujo. Imani ni jambo la hovyo sana.
 

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
1,010
Points
2,000

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
1,010 2,000
swala la kutunza ram liko kiasili zaidi na si kiufundi.tungekuwa na simu inayotumia OS yake yenyewe kama tizen kwa samsung au window kwa lumia,tungeongea lugha moja.ndio maana kuna mtu huko juu alisema hatuwezi pima ubora wa ios kwa kutumia simu yake tu,ingekuwa inatumiwa na kampuni nyingine za simu,huwenda ingeleta matokeo mabaya kuliko android.

hata hivyo sio swala la kusifu sana maana pc za apple zina ram kubwa sana tu mpaka gb 16.
Ukiona mtu analinganisha ios na android ujue huyo hana akili kabisa. Unakuta taahira anasema ios nyepesi, umeilinganisha kwenye simu gani?

Hata wataalamu wa simu wakifanya ulinganifu wa simu sijawahi kuona wanazungumzia operating system zaidi ya hardware tu.

Sasa utakuta li-isheep linakomaa ios nyepesi na fluid, unajua kabisa hili halijui chochote.
 

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,461
Points
2,000

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,461 2,000
hii simu kwenye uimara sitii neno.ni simu ngumu mno.hata ikiharibika kifaa una uhakika kitapona tu.

naweza sema apple wanafanya vitu nusu nusu kwa malengo yao wanayojua wenyewe,sababu yaweza kuwa budget kwenye research.ukitumia pesa nyingi sana kwenye utafiti tegemea faida ndogo sana na haya si malengo ya apple.
Apple wahuni sana ogopa mmarekan ana akili sana, hapo wametoa yakawaida wanasoma wapinzan subirin iphone 12 ndo mtajuaa
 

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,591
Points
2,000

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,591 2,000
Maskini hawalalamiki, tatizo ni mashoga kina Tim Cook na wafuasi(mashoga wenzie) kudanganya watu kuwauzia simu zenye teknolojia ya nyuma na hao ma isheep kujiona wana kitu cha maana kumbe mavi.
Kwasababu toka kwenye designing hadi distribution ya simu za android hakuna mashoga.

Samsung waliposupport Pride day https://news.samsung.com/us/samsung-837-hosts-pride-place-five-day-experiential-pop-nyc-pride/

Humu kuna google yenu. https://money.cnn.com/2015/01/12/news/companies/lgbt-brands/index.html
 

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,665
Points
2,000

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,665 2,000
Apple wahuni sana ogopa mmarekan ana akili sana, hapo wametoa yakawaida wanasoma wapinzan subirin iphone 12 ndo mtajuaa
wenzie wameishaondoa notch,wako ultrasonic scanner,kioo angavu zaidi 4k nk.

angalia kitu atafanya 2020

atatoa kioo cha full hd,ataondoa notch kamaliza kisha anawekea kondoo wake wale.
 

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
20,036
Points
2,000

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
20,036 2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
8,007
Points
2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
8,007 2,000
Zenye ram kubwa ni zile intended kwenye masuala ya multimedia kama studio za mziki au video editing na graphix. Ila chukua mfano wa mac air zinakuwa na ram ndogo 2gb lakini so efficient
swala la kutunza ram liko kiasili zaidi na si kiufundi.tungekuwa na simu inayotumia OS yake yenyewe kama tizen kwa samsung au window kwa lumia,tungeongea lugha moja.ndio maana kuna mtu huko juu alisema hatuwezi pima ubora wa ios kwa kutumia simu yake tu,ingekuwa inatumiwa na kampuni nyingine za simu,huwenda ingeleta matokeo mabaya kuliko android.

hata hivyo sio swala la kusifu sana maana pc za apple zina ram kubwa sana tu mpaka gb 16.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,353
Points
2,000

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,353 2,000
Zenye ram kubwa ni zile intended kwenye masuala ya multimedia kama studio za mziki au video editing na graphix. Ila chukua mfano wa mac air zinakuwa na ram ndogo 2gb lakini so efficient
Hio 2GB browser tu ukifungua tabs kadhaa itaanza kuwa slow sembuse kurun games ama app nyengine.
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
8,007
Points
2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
8,007 2,000
Mkuu nilikuwa na mac air ina ram 2gb na nilikuea na pc ya windows ina 4gb mac air nlikuwa nimeiweka windows 7, nikawa kote nimeweka game la call of duty modern welfare, kwenye air lilikuwa linacheza tu smoothly
Hio 2GB browser tu ukifungua tabs kadhaa itaanza kuwa slow sembuse kurun games ama app nyengine.
 

Forum statistics

Threads 1,354,405
Members 518,483
Posts 33,089,449
Top