Ipe maneno

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Atakuwa mmarekani huyo anapunguza stress kwa kuchomekewa presda
 

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
917
500
Kumbe! hii namba ndo ya njemba anaenichapiachapia demu angu!!... Sa kwa nini aliificha kwenye sidiria yake!...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom