Ipad Air 32gb 3G inauzwa

Ipad Air 32gb 3G inauzwa

Cholemasaki

Member
Joined
Mar 26, 2013
Posts
61
Reaction score
15
Mmenilalamikia sana PM kuhusu bei ila mzigo wa uhakika huo, huwezi pata popote bei kama hyo tena kwa latest ipad yenye 32gb, most zinakua na 16gb na haziingizi line kwaajili ya kupata internet (3G). Hii inayo hiyo feature

Haya basi nimeshusha, tens saaana BEI YA MWISHO 950,000. Hiyo ni fixed haina maelewano.

Atakae inunua atafurahi mwenyewe, ntamuweka series, movies na music videos za kutosha, kwa kutumia app ya VLC

Kazi kwenu sasa, namba ni ile ile. contact 0783981989

attachment.php


Kwa wale mliotaka kujua tofauti kati ya ipad hii na ile ya zamani, hili ni toleo jipya kabisa. Hata muundo wake ni mpya na wakisasa, tofauti na zile ipad kubwa kubwa za zamani.

Angalia pics nilizoattach hapo kuelewa zaidi.

attachment.php


attachment.php


attachment.php


Ukiangalia hyo pic ya pili ipad air ni hiyo ya juu, na kwenye pic ya tatu ni hiyo ya kati kati.
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1392252019.045093.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1392252019.045093.jpg
    22.2 KB · Views: 520
Weka bei tujue mkuu

Bei nimeweka, soma vizuri. Million moja na laki moja (1.1m).

Ni ipad toleo jipya kabisaa, inaingiza line kwa matumizi ya internet na ina space ya kutosha kwaajili ya kusave mziki, movie na documents (32GB).
 
Bei hyo mweeee

Huwezi kupata popote bei kama hyo mkuu. Ni fair sana. Nimeinunua dola 800 (madafu 1.3m) nje ambapo bongo dukani utakuta dola zaidi ya 1000 na nimeitumia miezi mitatu tu, haina sratch hata moja, bado mpya kabisaa.

ImageUploadedByJamiiForums1392359207.818868.jpgImageUploadedByJamiiForums1392359231.752415.jpg
 
Bei 1.1m, contact 0783981989

View attachment 138773

Mmenilalamikia sana PM kuhusu bei ila mzigo wa uhakika huo, huwezi pata popote bei kama hyo tena kwa latest ipad yenye 32gb, most zinakua na 16gb na haziingizi line kwaajili ya kupata internet (3G). Hii inayo hiyo feature

Haya basi nimeshusha, tens saaana BEI YA MWISHO 950,000. Hiyo ni fixed haina maelewano.

Atakae inunua atafurahi mwenyewe, ntamuweka series, movies na music videos za kutosha, kwa kutumia app ya VLC

Kazi kwenu sasa, namba ni ile ile.
 
Kwa wale mliotaka kujua tofauti kati ya ipad hii na ile ya zamani, hili ni toleo jipya kabisa. Hata muundo wake ni mpya na wakisasa, tofauti na zile ipad kubwa kubwa za zamani.

Angalia pics nilizoattach hapo kuelewa zaidi.

ImageUploadedByJamiiForums1392454527.995724.jpgImageUploadedByJamiiForums1392454539.845751.jpgImageUploadedByJamiiForums1392454556.955053.jpg

Ukiangalia hyo pic ya pili ipad air ni hiyo ya juu, na kwenye pic ya tatu ni hiyo ya kati kati.
 
Bei ipo juu sana mi ninayo ipad air ya 16gb kama hiyo ya picha ya tatu iliyo na iphone hapo,bado mpya kabisa inatumia line na 3G naiuza bei ya mwisho 800k sishuki hapo hata cent ni pm kama upo interested
 
Bei ipo juu sana mi ninayo ipad air ya 16gb kama hiyo ya picha ya tatu iliyo na iphone hapo,bado mpya kabisa inatumia line na 3G naiuza bei ya mwisho 800k sishuki hapo hata cent ni pm kama upo interested

Inakuwaje mkuu naitaji iyoo iPad air ka still ipo
 
Back
Top Bottom