Bigirita Platinum Member Joined Feb 12, 2007 Posts 16,049 Reaction score 7,489 Jan 29, 2012 #21 matumbo said: nawajua wote hao na nawaheshimu ila sijaelewa unamaanisha nini,sipo hapa kushndana nipo kubadilishana na wenzangu v2 mbalmbl..walikufanyia mulwahada nini hao? Click to expand... kwanza acha kuandika vifupisho vya facebook/wanavyotumia watoto wa form IIB, halafu tutaendelea kuongea.
matumbo said: nawajua wote hao na nawaheshimu ila sijaelewa unamaanisha nini,sipo hapa kushndana nipo kubadilishana na wenzangu v2 mbalmbl..walikufanyia mulwahada nini hao? Click to expand... kwanza acha kuandika vifupisho vya facebook/wanavyotumia watoto wa form IIB, halafu tutaendelea kuongea.
ossy JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 872 Reaction score 143 Jan 29, 2012 #22 mkuu vuta subira.invisible yupo week end! Anaingia mzigoni kesho alfajili kaka!!
Bigirita Platinum Member Joined Feb 12, 2007 Posts 16,049 Reaction score 7,489 Jan 29, 2012 #23 tuma email kwenda support@jamiiforums.com. Hamsomi sheria halafu unaleta ujuaji hapa?