Mie siku nyingi nachora tu mambo yanayovokwenda kuna day ntaharibu humu mpaka nchi nzima inichukie..
Kama ni moderation problem naomba umtumie mod mngine hatua zichukuliwe.
Kama ni Administrative problem vuta subira, he will respond on time.
What ever your decision naomba utumie lugha nzuri, unako nywea leo hapakufai.
..bana weee!hebu log out ukalale bana!unalazimasha sana "attention"..yani we uwe na heshima hapa jf kuliko mwanakijiji?kuliko Game Theory?....
potea zako bwana
jaribu kama wewe ni wa ukweli.
Unamtisha nani sasa? Invizibo, sisi au nani exactly.....utaharibu nini....kwa lipi?
Ukitaka support ya moderators, tuma email kwenda support@jamiiforums.com, at any time of the day utapata response kama jambo husika linawezekana. Sasa wewe umem-PM, na unalalamika....na kwa nini unataka invizibo peke yake? Mods wapo kibao tu!!
Use a bit of weekend common sense!!
..bana weee!hebu log out ukalale bana!unalazimasha sana "attention"..yani we uwe na heshima hapa jf kuliko mwanakijiji?kuliko Game Theory?....
potea zako bwana
hahahahahaaaa.....eti heshima.....anamjua Enigma? ...aka kainzi? Huyu anamjua kiranga asiyejua Mungu ni nani huyu?