Investigation Officer PCCB


N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
wadau nauliza kama kuna aliyeitwa kwenye hiyo nafasi hapo juu au bado hawajaita
 
U

ulanzi mtamu

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
102
Likes
0
Points
0
U

ulanzi mtamu

Senior Member
Joined May 19, 2012
102 0 0
Umejuaje kama chumba kizima kimejaa? au unaturusha tu.
 
L

leeparks

Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
L

leeparks

Member
Joined Oct 31, 2013
15 0 0
masters kibao, first class kibao, upper second kibao, utaweza hiyo competition?
 
Nyamuleha jr

Nyamuleha jr

Senior Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
185
Likes
21
Points
35
Nyamuleha jr

Nyamuleha jr

Senior Member
Joined Feb 20, 2013
185 21 35
Kuna jamaa aliambiwa na kaka yake kuwa maombi yako takribani 50k yamejaa chumba kizima hvyo amtumie tena maombi huyo kaka yake kwanjia ya Email ili amfanyie mpango
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
Kuna jamaa aliambiwa na kaka yake kuwa maombi yako takribani 50k yamejaa chumba kizima hvyo amtumie tena maombi huyo kaka yake kwanjia ya Email ili amfanyie mpango
mh kwa staili hiyo ambao hatuna makaka tunachetu kweli?
 
N

newbie

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
216
Likes
1
Points
0
N

newbie

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
216 1 0
Kuna jamaa aliambiwa na kaka yake kuwa maombi yako takribani 50k yamejaa chumba kizima hvyo amtumie tena maombi huyo kaka yake kwanjia ya Email ili amfanyie mpango
Hiyo ni sawa kabisa. Kama ungeambiwa wewe ungekataa?
 
K

KINGODE

New Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
K

KINGODE

New Member
Joined Dec 29, 2012
1 0 0
kuja kushtukia watu walishapangiwa vituo vya kazi1:israel:
 
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
178
Likes
37
Points
45
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
178 37 45
Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! Haaaaa! i love this country!
 
Nyam

Nyam

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
108
Likes
11
Points
35
Age
31
Nyam

Nyam

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
108 11 35
Mimi naweza kuamini kama chumba kizima kitakuwa kimejaa maana hapa mtaani kwetu karibu kila aliyesoma chuo ameomba. Sasa tafakari na usinipe jibu....
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,275