Interview na Mchimba makaburi na mama Mtunza Maiti EATV

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,681
2,000
Kwenye Mboni Show leo anahojiwa mama ambaye ni mtunza maiti wa Amana Hospitali na Kijana mchimba makaburi.
Kijana mchimba makaburi anasema kuwa, wakiwa wanachimba kaburi, na wakakutana na mifupa, basi huichimbia kidogo kisha huizika tena. Kwa hiyo kuna baadhi ya makaburi wamezikwa watu wawili.
 

dee2013

New Member
Nov 24, 2013
3
0
Kwenye Mboni Show leo anahojiwa mama ambaye ni mtunza maiti wa Amana Hospitali na Kijana mchimba makaburi.
Kijana mchimba makaburi anasema kuwa, wakiwa wanachimba kaburi, na wakakutana na mifupa, basi huichimbia kidogo kisha huizika tena. Kwa hiyo kuna baadhi ya makaburi wamezikwa watu wawili.

Duh hapa nafkiri swala ni kuongeza maeneo zaidi ya kuzikia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom