ingekuwaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ingekuwaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bellino, Mar 30, 2012.

  1. Bellino

    Bellino Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekuwaje mtu angekula kutokana na mazingira ya kazi yake kama vingekuwa vinalika.

    KATIKA UJENZI.
    Menu
    .supu ya tofali
    .saruji ya kukaanga
    .kokoto za ku rosti
    .sururu ya kuchoma
    .mseto wa mchanga
    ..,,,,,,
    ,,,,,,,,
    ,,,,,,,
    ,,,,,,,
    MASHAMBANI
    Menu
    .mipini ya kuchoma
    .majembe ya kutafuna
    .supu ya mbegu
    .mbolea ya kukaanga
    ,,,,,,,,
    ,,,,,,,
    ,,,,,
    ,,,,,,,
    HOSPITAL
    Menu
    .sindano za kumeza
    .parasetam za kubanika
    .microscope ya kuchemsha
    ,,,,,,,,,
    ,,,,,,,
    ,,,,,,
    ,,,,,,,
     
  2. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu,ckuelewielewi!
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asee yani husomeeeeki kabisaaa hebu jipange vizuri halafu uje tena..!
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mmh imekaa vibayaaa
     
Loading...