Ingekua ww ungefanyaje hapo

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0


1.unaingia kwako room kutoka kazini au masomoni nje ya nchi wakuta hali ka hii room kwako
2. wamkuta mkeo juu ya kifua cha mtu au mumeo juu ya kifua cha mtu
3. ikiwa ww ndio huyo mke ungejiteteaje?
4.ikiwa ww ndio huyo mgoni hapo na mke wa mtu ungefanyaje?
 

Attachments

  • File size
    16.3 KB
    Views
    98

Mwera

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
965
0
Kuwa mwehu sio lazima uvue nguo hata huu ulioufanya hapa ni upumbavu tosha,ama kweli jf sasa imevamiwa mpk na machizi,mods piga ban huyu mwehu please!
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,627
2,000
.. nisingeanzisha hii thread, ili kuepusha usumbufu.
 

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
.. nisingeanzisha hii thread, ili kuepusha usumbufu.
kama ulivoandika do something ulitakiwa ufikiri kwa upeo wako kua aminata hawezi kuafanya ivi so ...............kabla hujarukia tren kwa mbele mana utachunguliwa na dereva bure
 

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
Kuwa mwehu sio lazima uvue nguo hata huu ulioufanya hapa ni upumbavu tosha,ama kweli jf sasa imevamiwa mpk na machizi,mods piga ban huyu mwehu please!
una bahati sana leo niko na good mood mana...............cjui ningekujibuje hapa ..............ungesonyajeeeeeeeeeeeee
 

Felixonfellix

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
1,672
1,250
naomba u-edit orignal message yako tafadhali ili kupunguza usumbufu kwa wengine watakaofungua thread hii.

sorry mnoooooooooooo nimeamkia pabaya leo kuna foto niliiapload hapo ila haikutoka nishaomba msamaha i will never let u down again guys
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,627
2,000
kama ulivoandika do something ulitakiwa ufikiri kwa upeo wako kua aminata hawezi kuafanya ivi so ...............kabla hujarukia tren kwa mbele mana utachunguliwa na dereva bure
Aminata, halikuwa kusudio langu kukufanya uje juu,, pia nilitumia upeo wangu kukueleza kuwa nisingefanya ulichokifanya, bali ningejitahidi ili kuwapunguzia usumbufu wasomaji, kwamba umerekebisha ni jambo zuri, samahani kama maneno yangu yamekukwaza mama.. Mapendo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom