industrial practical training

industrial practical training

King_Villa

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Posts
575
Reaction score
380
habari zenu wadau wa jamii forums.natanguliza heshima kwenu wote.mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza katika idara ya uhandisi wa umeme na niko katika mahangaiko ya kutafuta maeneo ambayo mwishoni mwa mwaka wa masomo nikafanye.mazoezi kwa vitendo (field studies) sasa maeneo mengi wanayotoa mazoezi hayo sijayafahamu japo nilipenda nipate eneo lolote ndani ya mkoa wa dar es salaam. kama kuna mtu ni mzoefu wa makampuni au mashirika na taasisi binafsi au za serikali husika anaweza akanisaidia....
 
habari zenu wadau wa jamii forums.natanguliza heshima kwenu wote.mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza katika idara ya uhandisi wa umeme na niko katika mahangaiko ya kutafuta maeneo ambayo mwishoni mwa mwaka wa masomo nikafanye.mazoezi kwa vitendo (field studies) sasa maeneo mengi wanayotoa mazoezi hayo sijayafahamu japo nilipenda nipate eneo lolote ndani ya mkoa wa dar es salaam. kama kuna mtu ni mzoefu wa makampuni au mashirika na taasisi binafsi au za serikali husika anaweza akanisaidia....

Makampunin ya umeme ni kama Tanesco(hata hili hulijui,just kidding) tafuta na macontractor wanao fanya kazi za umeme.Njia nyingine ulizia wenzako wa mwaka wa 2,3 watakuwa wanajua makampuni si kila kitu JF.Do your home work mimi mwenyewe Dar mgeni.
 
habari zenu wadau wa jamii forums.natanguliza heshima kwenu wote.mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza katika idara ya uhandisi wa umeme na niko katika mahangaiko ya kutafuta maeneo ambayo mwishoni mwa mwaka wa masomo nikafanye.mazoezi kwa vitendo (field studies) sasa maeneo mengi wanayotoa mazoezi hayo sijayafahamu japo nilipenda nipate eneo lolote ndani ya mkoa wa dar es salaam. Kama kuna mtu ni mzoefu wa makampuni au mashirika na taasisi binafsi au za serikali husika anaweza akanisaidia....
baadhi ya makampuni ni
tanesco, derm electrics,(wako makumbusho),mollel electrical contractor ,central electrical,ticts(wako bandari), alaf(aluminium africa), tcc(sigara),twiga cement(wazo-tegeta),coca-cola kwanza ,tbl..

Ushauri
kwa wewe mwaka wa kwanza ni ushauri nenda field tanesco au kiwanda chochote (processing) upate basics skills za kifundi au nenda contractor (electrical contractor ukafanye basic electrical installations)
nenda na barua zako za maombi peleka mwenyewe makumpuni yanasumbua ila kuna wengine wanaelewa pia kuna nafasi uwa chuo wanawatafutia wanafunzi unaweza kusubiri hizo ukikosa kabisa
 
Back
Top Bottom