Indian School Dar es Salaam

Indian School Dar es Salaam

Hebu tupe scenario kadhaa zinazothibitisha ubaguzi wa wazungu kwa waafrika kwa sikuhizi za sasa na si zamani.
Kwanza huwezi ku-categorise wazungu wote sababu kuna nchi na nchi na kuna nchi tamaduni zao hutofautiana na nchi zingine mfano leo hii urusi hawataki uingiliano wa utamaduni na hawapendi foreigners hapa nazungumzia wananchi na csses zipo nyingine ,ujerumani na Italy hate crimes nyingi zinaripotiwa na hio hate crime ni racism ila wanairemba tu

Subiri nikupe mfano leo ukifungua bbc utaona chuo cha Nottingham pametokea fujo wanafunzi wamebeba mabango na wanaimba we hate Blacks ,wawili wamekamatwa kwa hate crimes na video inasambaa mitandaoni au ingia page ya bbc au media yeyote ya uk ndio hot news bado kuna racism kwa part kubwa ya europe na ukiwa mdau wa media na mitandao ya kijamii utaona bullying nyingi

Nchi chache kama canada ,Norway unaona ustaarabu wao hukuti ufedhuli lkn nchi nyingi bado mentality ya ubaguzi upo mashuleni,mitaani ,nk


Unakumbuka mechi baina ya psg na chelsea iliyokuwa inafanyika paris ? Kuna black alikuwa anapanda public transport treni lkn alisukumwa na kuzuiliwa kupanda treni huku abiria wale wakimuita nyani na kuimba jamaa alibaki tu kituoni ile video iliamsha hisia kubwa na baadhi ya watu walikamatwa .

Bullying ,hate crimes zipo nyingi ila kwa national level ubaguzi hakuna wapo fair sana ila individual ubaguzi mwingi sana ,
 
Hebu tupe scenario kadhaa zinazothibitisha ubaguzi wa wazungu kwa waafrika kwa sikuhizi za sasa na si zamani.


Tizama video hio mwanafunzi black wa Nottingham kapost jana wakifanyiwa bullying
 
Wahindi na Waarabu ni watu wabaguzi siku zote katika dunia hii.

Kuna shule kadhaa zenye majina ya kiingereza lakini wanafunzi WOTE yaani 100% ni wahindi tu.

Hizi shule zipo Nairobi, Dsm na Arusha.

Hata kama mzazi mweusi ana uwezo kiasi gani mwanae hataweza kujoin hizi shule.

Ninachojiuliza : ikiwa wanatumia kiingereza kama lugha ya kufundishia na sio kihindi...ni kwanini hawawasajili watoto weusi?
nahisi wanafundisha pia kihindi ndio maana wameandika hivyo. si uwa unaona wahindi wengine hawajawahi hata kufika india, wazazi wao na mababu wamezaliwa hapa lakini wanachapa kihindi kwenye yale maduka yao? ni lugha zao za kibiashara. kwanza elimu yao huwa ya kawaida au ya chini tu tofauti na hata hizo st. somebody zetu, waache wafanya wanayotaka hawana madhara hao.
 
Wahindi wanaishi dunia yao.wana nchi ndani ya nchi hii.wana benki zao makazi yao yamejitenga.hawataki kuchangamana kabisa na waswahili bora hata waarabu.kuna apartment tulikataliwa kupangishwa kisa sie waswahili,tulichowafanyia hawatasahau.
 
Back
Top Bottom