Inawezekana kupenda tena baada ya kuumizwa?

Inawezekana kupenda tena baada ya kuumizwa?

acanthocyte

Senior Member
Joined
Nov 27, 2012
Posts
190
Reaction score
159
Wanajamiiforum salam...
Naomba mniambie kama inawezekana kupenda tena baada ya kuumizwa na mpenzi wako wa siku nyingi. Mpenzi mliepitia nae raha na shida kwa miaka mitano.
Kuna watu wanasema mtu anapenda mara moja tu katika maisha yake na wengine wanasema unaweza penda tena zaidi ya yule wa kwanza. Kama hili hili la pili ni kweli, je upendo unagawika?
Samahani kwa kutopangilia vizur mada yangu ila naomba kushare experience zenu za haya maisha ya mapenzi.
Mimi ni mwanaume na inawezekana mkaniona ni mzaifu sana ila ukweli moyo umavuja damu. Nahofia ntaishia kuwa player. Naombeni uzoefu wenu tafadhali.
 
Mm c mzoefu na hvi vitu ila kama ni mm ningefata moyo vile unataka.
 
unaweza kupenda tena kwani upendo unaundwa tu sehemu popote unaweza ukapenda na ukasahau maumivu uliyowahi kuyapata nyuma so usiwe na wasiwasi mi nakupa uzoefu wangu tangu nimezaliwa nimewahi kuwapenda wasichana si chini ya 8 yani hao kuwapenda kabisa kutoka ndani ya moyo ila hadi saizi nimebaki nao wawili ninaowapenda sana
 
Mkuu kama utakuwa tayari kwa kulipiza kisasi kwa huyo fisadi nicheki tujadiliane..Mengine watakuja kukushauri members wengine
 
kila unachokiona ni utashi wa binadamu. ni maamuzi tu. utakalo amua ndo itakuwa hivyo hivyo
 
Unapojua kupenda ni lazima uache na mlango wa kutokea kwani kupenda ni kutoa sehemu fulani mwilini mwako na kumkabidhi mtu mwingine ila kinafsi. Watu wengine wanapenda na kuacha milango yote wazi na hawa ndio wanaosema ni ajali naanza safari mpya tena ktk muda usiohesabika. Wenye mapenzi yao ni tofauti sana na ndio wanaoongoza kuumizwa kwani wanapoonyesha full love wanaishia kupewa majeraha. Utangulizi wangu unajieleza kwamba penda sana ila uache mlango mmoja wazi ili likitokea la kutokea unatoka nje.... Ni vigumu sana kugawa mapenzi lets say uwe na A na B at the same time.... Kwa wajuzi wa kupenda haiwezekana maana penzi la dhati linajengwa na kuaminiana na kujaliana.... Unaweza kuanza safari mara baada ya kufika safari ya kwanza. Lets say unaenda Bukoba ila from dar to mwanza ukatumia fastjet na mwanza to bk gari... Lazima umalize safari moja ndipo uanze nyingine na ndio sawa kabisa na kupenda. Wanaosema wanao zaidi ya mmoja ndio players sema hawajitambui.
 
Mzaifu = mdhaifu

Halafu siku zote mapenzi hayana fomula, moyo wako + haja zako + akili yako + ukweli wa mambo (review history) = maamuzi sahihi

excuse

#tendaUjenge
 
Unapojua kupenda ni lazima uache na mlango wa kutokea kwani kupenda ni kutoa sehemu fulani mwilini mwako na kumkabidhi mtu mwingine ila kinafsi. Watu wengine wanapenda na kuacha milango yote wazi na hawa ndio wanaosema ni ajali naanza safari mpya tena ktk muda usiohesabika. Wenye mapenzi yao ni tofauti sana na ndio wanaoongoza kuumizwa kwani wanapoonyesha full love wanaishia kupewa majeraha. Utangulizi wangu unajieleza kwamba penda sana ila uache mlango mmoja wazi ili likitokea la kutokea unatoka nje.... Ni vigumu sana kugawa mapenzi lets say uwe na A na B at the same time.... Kwa wajuzi wa kupenda haiwezekana maana penzi la dhati linajengwa na kuaminiana na kujaliana.... Unaweza kuanza safari mara baada ya kufika safari ya kwanza .

kwa mujibu wa maelezo yako, ni kwamba mtu apende kwa machale!? kwamba part 1 akizingua awe amejiandaa ku-join part 2?
 
Tamatheo nimekuelewa sana asante. Katika maelezo yako umesema unapopenda inabidi uache mlango mmoja wazi sizani kama inawezekana kama ulienae unampenda kweli. Hapa nilipo nina 31Yrs mwakan january nakuwa na 32. Tell me nawezaje kuanza maisha mapya nimpende nitakae mpata, nimzoee baadae nioe. Ukumbuke tunaishi kwa,mipango kwamba baada umri flani nifanye hili na baada ya mda nifanye lile.
 
Binadamu tumeumbwa kusahau. Utapenda tena na tena na tena. Utaacha kupenda siku utakayozimika jumla.
 
Smart911 Mipango yangu yote inaelekea kuharibika...
Nianze upya mkuu ukizingatia umri haurudi nyuma?
 
kupenda ni kuchagua so achana na huyo aliyekutenda tafuta mwinyine
 
Ni sehemu ya maisha sidhani kama kuna ukomo wa umri kwa mtu kuanzisha mahusiano yanayopelekea ndoa.

Hivyo huo umri wako usikutishe.
 
Tamatheo nimekuelewa sana asante. Katika maelezo yako umesema unapopenda inabidi uache mlango mmoja wazi sizani kama inawezekana kama ulienae unampenda kweli. Hapa nilipo nina 31Yrs mwakan january nakuwa na 32. Tell me nawezaje kuanza maisha mapya nimpende nitakae mpata, nimzoee baadae nioe. Ukumbuke tunaishi kwa,mipango kwamba baada umri flani nifanye hili na baada ya mda nifanye lile.

Mkuu umri wako usikukatishe tamaa ya kutafuta yule anayestahili kwako kuna msemo unasema "usioe kisa umri umeenda au umeona rika lako wameoa au wazazi wanakuuliza mwanangu viipi?"angalia furaha yako iko wapii alafu wewe ni mwanaume hata ufikishe 50 yrs bdo unaweza oa na kupata watoto
Don't give up
 
Back
Top Bottom