Inawezekana kuish bila ya mpenzi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kuish bila ya mpenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ford89, Oct 17, 2011.

  1. F

    Ford89 Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli mawazo yanabadiika...sijui upuuzi huu nilipost
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    simple_pombe kwa saaana plus milupo i.e cku una hamu unaita demu wa ku do nae na unamlipa na anasepa.period
     
  3. s

    shalis JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jichanganye go out i.e club, beach , party zozote za kiofisi kirafiki hakikisha haukosivisit normal friends soma novels/ any bookskama unapenda listen music (hii imenisaidia sana)tafuta rafiki wa karibu wa kiume uwe nae hata weekendssali sana
     
  4. share

    share JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,963
    Likes Received: 1,501
    Trophy Points: 280
    Pasha ushauri kwa mapadre wa RC.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jaribu ukiweza utupe maujuzi.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Kaka jaribu kujizuia kupenda fahamu unachohitaji toka kwa binti halafu utaishi vizuri tu wachukulie kwamba wote ni milupo na wewe ni wa gharama sana hata kutembea na binti unamsaidia tu.....................
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    unaweza tafuta marafiki wa ukweli sana yaani kuwa bize na kazi wkdays
    wkend kula bata sana pia shinda shinda jf siku zinaenda
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    You are right!! Waulize ma-preasts wa RC maana wao wako single maisha yao yote. Na kwa wasichana wawaulize ma-sister wa RC maana wale ni single.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeeeeee!
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    yeah!...hii ni nzuri,hata mm ninaitumia sana pale ninapotaka kuwa mbali mpnz wangu.
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhh!...ya kweli haya?
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    mkuu na ww unataka kuwa single!...aaaaaaaah_huo ni ubinafsi bhana....me like them girls
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    igweeeeeeeeee ? umeona eehwkend hamna kulala home unaenda club zote mjini wkdays upo bize hata mihemko inakuwa haipo yaani
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    jipeni moyo!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana sn tu mkuu,ukipata yale maumivu ya ukweli ya kutendwa wala hutakumbuka habari ya kuwa na mpnz,kwanza ukisikia watu wanayapa umuhimu unawasikitikia tu,ila km hujatendwa ipasavyo itakuwia ngumu coz utakuwa na vitu vizuri unavyovimic na utatafuta mwingine!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    na matumaini pia
     
  17. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 370
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii inachanganya sana..............kuna jamaa aliyesababisha wewe utendwe na huyo/hao (ma)binti,yeye kwa upande wake atauliza swali gani?????sio jinsi kuwa single....ova
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu asikudanganye mtu hakuna aliye single...... ndo maana namwambia ajaribu yeye akiweza atuambie.... uwe single wakati ndo kwanza wanazaliwa??
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Mimi kwangu hata kama ikitokea nimetendwa,....life goes on,...upweke oooooh no.
     
  20. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh!mabint wote wakuzingue?itawezekana kama umeumbwa bila viungo vya uzazi,utakaa kwa muda tu halafu yatakushinda,kama muislamu/mkristo jishughulishe na msikitn/kanisan na economic activities zako.Njia nyngne ndyo zitakuzidisha utaman wanawake uishie kupata ngwengwe,
     
Loading...