Inawezekana ku-edit video kwa kutumia simu?

Inawezekana ku-edit video kwa kutumia simu?

cnjona

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2014
Posts
1,027
Reaction score
239
Anayefahamu kama kichwa cha habari kilivyojieleza anisaidie tafadhali.
 
simu gani? os gani? unategemea kuedit video aina gani? resolution ipi?
 
Kama ni android itafute "vide show" au "viva video"* zinaeditt vzur sana
 
pakua vidcon app ichukulie onhax.net ambayo ipo unlocked

Wadau, mnaoanisha vipi picha na sauti nikimaanisha labda kama wanavyofanya kwenye videos hizi za music mtu anachukuliwa peke ake then baadae inaenda kufanyiwa editing na kuwekwa sauti ya wimbo husika.

Au editing mnayosema ni ya kuunganisha hivyo vipande mlivyo-shoot na kuviunga unga tu, hebu nielewesheni hapo sijawapata aisee.

Cc mkali wao
 
Last edited by a moderator:
simu gani? os gani? unategemea kuedit video aina gani? resolution ipi?
Mkuu, Juzi My Bro Kanitumia Link Ya Kudownload Whatsap Blue, Nikaifata Nikaidownload Ila Nikitaka Kuiopen Inaniambia Sttng Time & Date Nikiset Inagoma, Nikamuuliza My bro Yy Anatumiaje? Akasema Niset Time Ya Dubai Maana Yeye Yupo Dubai Na Anaitumia Vizur Tuuu Nikaset Lakin Wapi!! Imegoma...Tatizo Nn Hapa??
 
Wadau, mnaoanisha vipi picha na sauti nikimaanisha labda kama wanavyofanya kwenye videos hizi za music mtu anachukuliwa peke ake then baadae inaenda kufanyiwa editing na kuwekwa sauti ya wimbo husika.

Au editing mnayosema ni ya kuunganisha hivyo vipande mlivyo-shoot na kuviunga unga tu, hebu nielewesheni hapo sijawapata aisee.

Cc mkali wao

Kama hiyo app ya "videoshow" unaeza kufanya yafuatayo....
1. Kuunganisha vipande vya video au picha
2. Kutoa sauti ya video na kuweka audio unayotaka wewe (kama vile wanavyofanya kwny music video)
3. Kupeleka video fasta au taratibu (slow motion)
4. Kutoa sauti ya video na kuingiza sauti yako (kama vile wanavyofanya kwenye vipindi vya tv)
5. Kupunguza urefu wa video
6. Kuweka subtitle na maandishi mengine
7. Effect mbalimbali.... n.k
Yaani inshort kika unachokijua ww kuhusiana na kuedit vdeo basi kwenye app hiyo utakikuta... Kazi ni kwako tu,uwe mtundu wa kuitumia
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, Juzi My Bro Kanitumia Link Ya Kudownload Whatsap Blue, Nikaifata Nikaidownload Ila Nikitaka Kuiopen Inaniambia Sttng Time & Date Nikiset Inagoma, Nikamuuliza My bro Yy Anatumiaje? Akasema Niset Time Ya Dubai Maana Yeye Yupo Dubai Na Anaitumia Vizur Tuuu Nikaset Lakin Wapi!! Imegoma...Tatizo Nn Hapa??

Labda ni version ya zamani sana certificate ime expire
 
Kama hiyo app ya "videoshow" unaeza kufanya yafuatayo....
1. Kuunganisha vipande vya video au picha
2. Kutoa sauti ya video na kuweka audio unayotaka wewe (kama vile wanavyofanya kwny music video)
3. Kupeleka video fasta au taratibu (slow motion)
4. Kutoa sauti ya video na kuingiza sauti yako (kama vile wanavyofanya kwenye vipindi vya tv)
5. Kupunguza urefu wa video
6. Kuweka subtitle na maandishi mengine
7. Effect mbalimbali.... n.k
Yaani inshort kika unachokijua ww kuhusiana na kuedit vdeo basi kwenye app hiyo utakikuta... Kazi ni kwako tu,uwe mtundu wa kuitumia

Ooh okay, nadhani aliyetaka atakuwa amepata alichohitaji kujua kiongozi.

Kazi kwao tu.
 
Kama hiyo app ya "videoshow" unaeza kufanya yafuatayo....
1. Kuunganisha vipande vya video au picha
2. Kutoa sauti ya video na kuweka audio unayotaka wewe (kama vile wanavyofanya kwny music video)
3. Kupeleka video fasta au taratibu (slow motion)
4. Kutoa sauti ya video na kuingiza sauti yako (kama vile wanavyofanya kwenye vipindi vya tv)
5. Kupunguza urefu wa video
6. Kuweka subtitle na maandishi mengine
7. Effect mbalimbali.... n.k
Yaani inshort kika unachokijua ww kuhusiana na kuedit vdeo basi kwenye app hiyo utakikuta... Kazi ni kwako tu,uwe mtundu wa kuitumia
Vipi na color correction unaweza fanya pia?
 
Back
Top Bottom