Inauzwa Surveyor Equipment-Auto Lever Machine.

Inauzwa Surveyor Equipment-Auto Lever Machine.

Ushimen

Platinum Member
Joined
Oct 24, 2012
Posts
44,832
Reaction score
113,195
Machine ipo Dodoma mjini.
Sababu ya kuuza ni ilikua ya shirika na mradi umekwisha.
Haikuwahi kutumika kabisa/ni mpya.
Machine ipo full set.
Inauzwa kwa lakini tano na hamsini elfu (550,000).
Kwa mwenye uhitaji tuwasiliane kwa sim/whatsap 0758383624.
IMG-20190410-WA0008.jpeg
IMG-20190410-WA0009.jpeg
IMG-20190410-WA0014.jpeg
IMG-20190410-WA0013.jpeg
IMG-20190410-WA0012.jpeg
IMG-20190410-WA0011.jpeg
IMG-20190410-WA0010.jpeg
 
Wakuu, hizi kitu bado zipo sokoni....
 
Miguu imefungwa na mpira unasema ni mpya
Kwani nyie mna kiwanda cha haya makitu? Acha kujifelisha! Kama una mkwanja pungufu hii siyo njia sahihi ya kuomba punguzo!

Na declare int.
Sifahamiani na Muuzaji .
 
Kwani nyie mna kiwanda cha haya makitu? Acha kujifelisha! Kama una mkwanja pungufu hii siyo njia sahihi ya kuomba punguzo!

Na declare int.
Sifahamiani na Muuzaji .
Kama natoa hela yangu nitahakikisha napata best value of my money na hiyo ndio njia sahihi ya kutumia pesa.
 
Kama natoa hela yangu nitahakikisha napata best value of my money na hiyo ndio njia sahihi ya kutumia pesa.
Uko sahihi!
Na ukweli huo ni universal.
Thamani ya hicho kifaa haipunguzwi na kamba za kufungia (kwa wajuzi wa kifaa husika)
 
Naitamani ningeuona huu Uzi siku tatu nyuma nilikua Dodoma nipo mkoan saiv.
 
inaona umbali gani?
24x Magnification2.0mm Standard Deviation for 1km Double LevellingUpright Telescope Image1.5kg WeightIP54 Protection± 15’ Working Range<0.5” Setting Accuracy (standard deviation)
 
Back
Top Bottom